Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali yachafuka singida mjini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Haki sawa, Mar 13, 2011.

  1. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Hali inaelekea kuchafuka hapa Singida mjini kutokana na muhadhara ambao umeanza tangu majira ya saa nne asubuhi na hutuba kutolewa na Mashekhe na Maimamu maarufu kutoka ZNZ na DSM.
    Katika hutuba Mashekhe wameeleza ukweli wa Chadema na maaskofu pamoja na jinsi wanataka kuharibu amani ya nchi .
    pia umuhimu wa waislamu kutoshiriki maandamano ya Chadema Kwani lengo lao ni kumwondoa muislamu na kumweka askofu Slaa.
    pia wameeleza jinsi ambavyo MKAPA ndio chanzo cha matatizo yote ila wakristo wakiongozwa na Slaa walikaa kimya.
    Wakristo wanaotoka makanisani wanaonekana kukerwa na ukweli huu na wanataka kuuvuruga muhadhara wetu. Takbir!
     
  2. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    wapo ambao wanazomea ,na wakiendelea uvumilivu utatushinda kwani hatuwezi kukaa kimya muislamu mwenzetu akinyanyaswa na Kafir wa CHADEMA.
    Haki sawa kwa wote na sio maaskofu kumdhalilisha rais wetu.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mungu atakulipa kwa kadri unavyostahili
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Bora nikose kila kitu lakini kukosa akili kunaweza kunisababishia shida kubwa sana.
     
  5. e

    ebwana eh Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh huku sio kabisa,
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hao wametumwa na hawana lolote njaa upuuzi huo uwezi kutumia mkutano wa dini kuzungumzia maswala ya siasa eti makafiri wanataka kumtoa muislamu kwenye madaraka hao ndio wanachochea vurugu zisizo na msingi na hayo yote wanaagizwa na uongozi mchafu unaojulikana wazi kwa watanzania wote
     
  7. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo kubwa linalowasibu masheikh na maimamu wetu ni njaa nina hakika wanatumiwa lakini wapaswa kufahamu kwamba matatizo yanayozungumzwa na chadema hayawahusu wakristu peke yao. Wanaposema waislamu wasiunge mkono maandamano ya chadema wanamaanisha waislamu hawaguswi na matatizo hayo? Ni waislamu wachache ambao hawajaenda shule kama hao ma sheikh ndio watawasikiliza. Nashangaa kwani vyombo vya dola haviko hapo kwenye muhadhara kuwachukulia hatua wachochezi hao? Maana naami huo ndio uchochezi mkubwa wa kuvuruga amani kuliko wanavyoyafikiria maandamano ya chadema.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kavae bomu. Si ndio mnavyofundishwa huko?
     
  9. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utabiri wa Jk unatimia. Hawa hawakusaidii wanakuharibia. Chonde usitupeleke huko utapata shida kuturudisha
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa singida ninayoifahamu hakuna wanachama wengi wa chadema; asilimia kubwa (zaidi ya 80%) ni wana-CCM. Kama kuna wakristo wanaudhika na huo mharadhara si kwa sababu wako chadema bali kwa sababu mahubiri yenu ni ya uchochezi wa kidini na si siasa kama unavotaka kutuaminisha. Poleni sana wazee wa shari.
     
  11. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu umetuletea taarifa au malalamiko?
     
  12. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataman ningekujua miss hakisawa maana inaonekana akiri zako umezifreez
     
  13. g

    gkipaka Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaaaaaaaaaa!hawa jamaa vipi nakusapoti mdau hawa jamaa njaa kweli wasilete mambo ya ajabu na we mtoa maada una lako jambo take care.
     
  14. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwenzetu nami naanza kuamini umetumwa. Haki sawa kwa nani sasa? Kwa hiyo kwako watanzania unatugawa ktk kundi la waislamu na makafir? Mungu tuepushie haya!
     
  15. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi muislam na uislam unasema hivi utakapoona muislam mwenzio anadhulumiwa mtetee na pia atakapodhulumu mkataze sasa mashekh we2 wanachosema CDM serekali inadhulumu sasa mbona hamumkatazi kikwete anapodhulumu pesa ya walipa kodi kuwapa mafisadi pia uislam unasema dua ya mwenye kudhulumiwa inaenda 1 kwa 1 kwa mungu haina kizuizi mbona hatumwambii kikwete mimi nawaomba wana JF wasiwalaumu waislam bt wawalaumu hawa mashekh ubwabwa wanao2miwa na wanasiasa
     
  16. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,628
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    Ndugu nakubaliana na wewe. Kama trend ndio hii kwamba SISI WAISLAMU WAO MAKAFIR, sasa nchi ipo kwenye wakati mbaya kuliko wakati mwingine wowote katika mahusiano ya kijamii. Vyama vya siasa kama Chadema, CCM, CUF, n.k. angalau katika mikutano kama hiyo ya wazi au maandamano inaeleweka wanahubiri siasa. Sasa hao ndugu Masheikh na Maimu hapo Singida kwenye mkutano wa wazi wanahubiri nini? Siasa? Dini? Na kama ni siasa kwa niaba ya nani? Ni muhimu kuchukua hatua sasa vinginevyo nchi haiko salama.

    Sasa ni dhahiri UDINI upo (WAISLAMU vs MAKAFIR) na wanufaika wa udini huo naanza kuamini ni wale wale wanaojidai kuupinga kinafiki.
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    “If you think education in expensive, try ignorance” (Prof Derek Bok- Harvard 1971)
     
  18. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo tunaanza kugundua kuwa sasa serikali imeanza kazi yake ya kuvuruga amani. iweje muhaddhara uwe wa kidini halafu wanazungumzia siasa. Huhitaji akili nyingi kuelewa kuwa hilo la mashekh litaigharimu nchi
     
  19. M

    Msenshe Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hii ndo akili ya viongozi wenu wa dini mmekwisha!!! Lowass anavyoambiwa fisadi nae ni muislamu?? Chenge ni fisadi hata kama mkristo. Au JK kawapeleka Mramba,Yona na Mgonja mahakamani sababu ni wakristo??
     
  20. C

    Capitalist Senior Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada kakurupuka haeleweki anatuhabarisha au analalamika, kabla hujaleta ujinga wako hapa ni vyema ukakaa na kufirikri kilichowaleta hao washenzi hapo ni nini na kuanza kueneza udini wenu hapo. Mshindwe na mlegee. Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...