Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Wilfred Lwakatare yazidi Kudorora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Mar 16, 2013.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,327
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Taarifa kutoka vyanzo vya kuaminika

    Hali ya Kisukari ya Kamanda Lwakatare ni mbaya vipimo ya muda mfupi uliopita vimesomeka 19 mmol/ polisi wanadai Dr wao amempima imeonyesha ni 15mmol/l. Yote hivyo ni vipimo bila kujali accuracy. Kibaya zaidi wamewakatalia mawakili wetu kumpeleka hospital. Hii ni mbaya sana.

    Kwa wale walio kwenye fani ya tabibu wanajua nini kinaweza mtokea kamanda Lwakatare. Hii inaweza sababisha baadhi ya viungo muhimu kushindwa kufanya kazi zake na kuharibika. Blurred vision kupelekea upofu, blood pressure na matatizo kwenye moyo, haya ni baadhi ya madhara ya hyperglycaemia Kiwango cha juu cha sukari mwilini.

    Chonde chonde Polisi muwahisheni kamanda hospital kabla hali haijawa mbaya.
     
  2. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2013
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa majamaa vp? wanazidi kunifanya niipende CHADEMA! leo nimebatiza watu wanne! kulikuwa na mjomba wangu alikuwa Maccm damu! ananijua kuwa mimi nichadema! basi mchana kanipigia simu anasema "anko ukija tena kanyenye tuletee zile combati zenu na kadi mimi na shangzi yako"

    viva CHADEMA!
     
  3. P

    Popompo JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2013
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani ukisoma 15mmol/l ni normal?hawa polisi waangalie kwa makini hata kama ni mwalifu on which sikubaliani nao ana haki zote za kupata matibabu sahihi na kwa wakati muafaka.nomal RBG ni3.5-6.5mmol/l
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2013
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Utu na CCM ni vitu tofauti. Nyere alisema ikionja nyama ya mutu, ni ngangari sana kuacha.
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,517
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    DKA on the way...
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wamejibatiza kuwa ma-zirail!! wamesahau kuwa siku ya kiama hata zirail atatakiwa kukabidhi roho yake!! i hate ccm!! ugua pole wilfred!
     
  7. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2013
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,072
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wafanye watakavyo ili tuongeze ushahidi wa kuyapeleka the Hegi,manyang'au kabisa...
     
  8. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2013
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,517
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Washauri wanasheria wake wapeleke shitaka mahakamani la mteja wao kutotendewa haki.

    Matamko hayatamsaidia Lwakatare.

    Wale kina Bisimba wana taarifa hii?

    Jamii yote inapaswa kusimama against this...
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2013
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mi naona ni janja ya PoliCCM kummaliza kamanda kwa kusingizia sukari.
    Wataiweka wapi aibu yao ya kughushi video clip km sio kupoteza ushahid kwa kumnyamazisha.
    They have been here before,
    And they won't hesitate to replay the game.
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,497
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Waache waendelee na udhalimu wao hawa wauwaji, the time comes...!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,327
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Oooh yeah...
    Diabetic ketoacidosis is a common problem that occurs in people with type 1 diabetes
     
  12. P

    Popompo JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2013
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenzenu mahaba na chadema yananizidi!nashindwa kusubiri mwaka ujao kabla sijaondoa wenyeviti wote wa magamba na kuweka makamanda!2015 naiona itakavyokuwa njema kwa chadema.viva chadema
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi sheria inasemaje kuhusu dhamana? Mtu anaweza kushikiliwa na polisi kwa muda gani bila ya kufunguliwa mashtaka? Mfano Lwakare ameshikiliwa na polisi kwa zaidi ya siku mbili sasa, na polisi hawajamfungulia mashtaka au kumuachia kwa dhamana. Kisheria hii ikoje?

    Kuhusu hali yake ya afya, hapa nadhani wanafamilia ya huyu bwana wangeanza kujinoa -kisheria. Hiyo level ya sukari ni mbaya na lolote linaweza kutokea kama Polisi wataamua kuendelea na ubabe.

    Raia yeyote yule - hata mualifu- ana haki zake za msingi. Matitabu, tena kwa ugonjwa ambao mtuhumiwa amekuwa nao muda mrefu ni haki ya msingi kabisa, na polisi walitakuwa kulitambua hili mapema.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,305
    Likes Received: 2,131
    Trophy Points: 280
    Kweli mtu anakuwa chini ya polisi kwa masaa karibu 72 bila kuwa charged na watu wanasema wanaheshimu 'utawala wa sheria'?

    Kama Polisi wangekuwa na ushahidi wa kutosha kutengeneza kesi wangeshamfikisha mahakamani kwa mara ya kwanza ili awe charged. Sasa hivi inaonekana hawatafuti ukweli tena bali wanatafuta namna ya kuwa-tie watu wengine kwenye huu uzi ambao wanaamini wanao.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    maandamano ya kushinikiza yafanyike!
     
  16. p

    paulk JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama alikuwa anajua anaumwa kwanini anapanga mauaji! acha polisi waendelee kufanya kazi yao!
     
  17. Chigwiyemisi

    Chigwiyemisi JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2013
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utawala wa sheria my foot... Hii nchi kwa kweli ina ombwe kubwa sana la uongozi. nadhani waTZ tujifunze next time kutochagua kiongozi kwa kuangalia sura na tabasamu lake. Imetosha jamani.. Uhuni unaofanywa na serikali tuliyonayo sasa hivi kwa hakika haujawahi kutokea toka nchi hii imepata uhuru. Any way, waache waendelee na uhuni huu kwani inawezekana ni mipango ya Mungu kututoa kwenye utawala wa kidhalimu na usio na uwezo wa kuongoza.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,174
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ndio wanachotaka hao polisi. Wanataka msiba utokee cdm, wakati huo huo cdm ibaki na kesi ya kupanga mauaji ya watu
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe mkuu......ni lazima viongozi wa chama waseme chochote......vinginevyo tutampoteza kamanda...... Nchi hii bana daaa!!! Tutaandamana kweli
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakuonea huruma unavyojitia wazimu na kujitoa ufahamu!! huna utu unawaramba masaburi mabosi wako! ni bora kuwa maiti kuliko mtumwa wa ccm! kama ni mwanaume namhurumia mkeo, na kama wewe ni mwanamke hufai kuwa mmoja wetu!! shame on u!
     
Loading...