Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya usalama barabara ya uhuru kutoka marapa hadi msimbazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kyoga, Mar 9, 2012.

  1. k

    kyoga Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni jambo la kusikitisha kuona matumizi mabaya ya barabara ya uhuru wakati wahusika wa usimamizi wa matumizi ya barabara wapo na wanaangalia jinsi waendesha mikokoteni wanavyo pita katikati ya barabara na kusababisha usumbufu wa waendesha magari bila kuwachukulia hatua yoyote.

    Vyombo vyetu vya usalama vinasubiri hadi kutokee ajali ndiyo vichukue hatua.
     
  2. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ili wasipite katikati ya barabara vipi wamewatengenezea pembeni ya barabara?
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Kama ndio barabara ya uhuru ndio Utaweza kuona jinsi maendeleo yetu Yalivyo Baada ya Miaka Hamsini!! Eh Mungu Tusaidie
     
Loading...