Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Usafiri ikokoje kutoka zanzibar kwenda Bara?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sonara, Dec 23, 2009.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=THcbQyFtCqg[/ame]

    Nakumbuka wakati ule wa edi hali ilikuwa ngumu kwa waisilamu waliokuwa wanarudi
    nyumbani kula sikuku na familia zao ,naimani na wezetu wali okuwapo hapa zanzibar huwa wanafanya safari za kwenda makwao kuwaona ndugu na jamaa katika wakati kama huu wa sherere za xmas ,kwani ni muhimu hilo mtu kwao.
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali ya usafiri ni shwari kabisa, vyombo vyote vinaondoka kwa wakati kama vilivyopangiwa.

    Ila hali ya bahari kwa kipindi hichi kuna mawimbi madogomadogo na mkondo wa pale Wazo unavuta sana. Hivyo watu wengi wanatapika sababu ya wimbi la WAZO.
     
Loading...