Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya "ugonjwa wa Kikwete wa Ahadism" yazidi kuwa mbaya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Baija Bolobi, Aug 30, 2010.

  1. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Wana Jamvi
    Ugonjwa unaomsumbua Rais Kikwete uitwao "AHADIsm" umeendelea kusambaa kwa kasi na hali yake sasa ni mbaya. Wasaidizi wake wanaofuatana naye katika safari za Kampeini wameniambia, hawawezi kutunza kumbukumbu za ahadi zake na idadi yake. Katika mikoa ya Kigoma, ameahidi yafuatayo:
    -Uwanja wa Ndege wa Kimataifa Kigoma
    -Hospitali ya Rufaa Kigoma
    -Hospitali ya kutibu figo Kigoma
    -Meli mpya ziwa Tanganyika na Ziwa Nyasa
    -Daraja la mto Malagarasi
    -Barabara ya lami kutoka Tabora hadi Kigoma
    -Hospitali ya Wilaya Ujiji

    Jamani mwenye dawa asaidie
    -
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kuto mpa kura,wamuulize aliyo ahidi 2005 kwanza
     
  3. b

    bobishimkali Member

    #3
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete aliyoahidi 2005 ameyatekeleza kwa zaidi ya asilmia 80, ndiyo maana wananchi waliowengi wameridhika na hawamuulizi alioyoahidi 2005
     
  4. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    ======
    Kwani anatoa nafasi ya kuulizwa maswali kwenye mikutano ya kampeini ili wamwulize juu ya ahadi za 2005?
     
  5. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #5
    Aug 30, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wameshatugeuza watoto wadogo sana
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,754
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kati ya hayo 80% mengine siyo yale yaliyokuwa ya kumalizia ya awamu ya tatu? Yeye na serikali yake walitoa ahadi kama 2,000, 3,000 au 4,000 hivi, je zote hizi tayari? Tuwekee kumi tu pamoja na source!
     
  7. J

    JUANITA Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WenyeNchi wnanasema 'takwimu hazidanganyi'; wanaaona ('vipofu') ie: wanaNCHI; wanasema 'mwenye njaa, mgonjwa, kijijini halishwi, kutibiwa, kusomeshwa, kuajiriwa au kuvishwa na takwimu'. Toka lini Ikulu ye yote duniani inaweka 'orientation period' ili baada ya uzoefu ofoisini (ambapo pia hukai saaaaaaana) ndipo utimize ma'promise' yako?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yapi yametekelezwa?Daraja la mto kilombero liko wapi?
     
  9. m

    muafaka Senior Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baija Bolobi, nadhani is too early to start judging now we could be fare to judge this after 5 years if elected. Tutoe hoja zinazo onyesha tuko matured.

     
  10. I

    Irizar JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ni wasaniiiiiiiii kuliko maelezooo, wasanii sanaaaaaaaaaa
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tatizo si kikwete asilani... anajua watanzania wengi ni masikini sana na ni mambumbumbu wa taarifa, with very short memory

    Yeye anachofanya ni kutumia utaratibu tuliojiwekea watanzania... kuahidi bila kutekeleza...
    ukienda kwa fundi cherehani, atakupa tarehe isiyotekelezeka
    ukimpa fundi mwashi kazi tegemea hichohicho
    Ukimpa makenika gari, atakuahidi makubwa
    ukiwa unaondoka nyuimbani, utaahidi watoto wako hadi ndege [as if you have money to buy even a cr]
    ukiwa kwenye bar, utaahidi kila mtu mambo usiweza hata kukumbuka nk.

    It is our disease na si JK pekee

    But the time is now for change... charity begins at home
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimechoka na ahadi za Kigoma. Daraja mto malagarasi... International Airport for what?

    Mbayuwayu anabwabwaja tu as if serikali yake ina hela...lol!!

    2010, hatudanganyiki.
     
  13. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,077
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ahadi mama aliyotoa 2005 ni maisha bora kwa wote. Hiyo imetekelezwa kwa asilimia 80?

    Hali ya umeme, maji, elimu, uwezo wa kununua mahitaji, ni mbaya zaidi ya ilivyokuwa 2005.
     
  14. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizo ahadi zimeniacha hoi kabisa
     
  15. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanini tusi-hukumu sasa ya kile tunachoahidiwa miaka 5 ijayo tukiweka msingi wautekelezaji wa kile tulichoahidiwa miaka 5 iliyopita?

    Maturity ni pamoja na kufikiri sahihi na kuchukua hatua katika maamuzi yako. Ukiujua kuwa huu ni oungo; ukomavu ni pamoja na kukataa kudanganywa.
     
  16. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu ni rais ahadi na ndio sera kuu ya CCM,hela hwana ila ahadi mpaka zinakera. Mwaka 2000 waliahidi MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA, 2005 KASI MPYA, ARI MPYA NA NGUVU MPYA na 2010 KASI ZAIDI, ARI ZAIDI NA NGUVU ZAIDI.Hizi ni ahadi zisizo tekelezeka kwani huwezi huwezi kuwa na vipaumbele 20 kwa mwaka wakait huna hela ya kutekeleza, lazima vipaumbele viwe vichache ambayo vinatekelezeka, hizo ni ahadi za mikoa kama mi4 tu, Je? JK akimaliza mikoa yote TZ atakuwa ameahidi mangapi? Huu ni usanii live, wananchi waliomambumbu watamshangilia na kufarahia ial kwa waelevu wanajua hakuna kitu hapo zaidi ya upopopo.2010 HATUDANGANYIKIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Taja hata tano alizoahidi ambazo leo zimekamilika. Usieleze miradi aliyoanzisha mkapa kama barabara ya kibiti -lindi au dodoma -mwanza kupitia singida, national stadium
     
  18. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani Mkapa ni CHADEMA?? Kikwete/Mkapa au yoyote wanaongozwa na Ilani ya CCM, so usiseme ahadi za Kikwete bali ni ahadi za CCM. Hizo ndoto zenu na huyo jamaa yenu aliyefukuzwa kanisani zitayayuka baada ya matokeo ya uchaguzi kutangazwa
     
  19. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu naona wewe unafuata "chama kwanza, halafu mtu". Hakuna chama chenye sera mbaya siku zote, na kwa kila mtu....! Hakuna chama kitakachoahidi mabaya au machungu. Kila chama huahidi mazuri na matamu kwa wananchi...! La msingi ni utekelezaji wa ahadi hizo...! Tunapaswa kufikiria nani mtekelezaji wa ahadi zake?
     
Loading...