Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya serikali ni tete? Mpaka sasa mishahara kitendawili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sem2708, Nov 25, 2011.

  1. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    wanajf salaam!
    hivi ni kweli kwamba hali ya serikali ni tete kiasi cha kuchelewesha mishahara ya wafanyakazi mpaka sasa?
    nikiwa miongoni mwa wafanyakazi wa umma,nimepata salary slip yapata 4 days now ila hundi ya mshahara haijapelekwa bank,nimemuuliza mhusika w kwa hapa ofisini kwetu anasema serikali haijaleta pesa wao wametoa slip in advance tu.

    mwezi uliopita kuna mjumbe wa jf alitoa mada hii mimi sikutilia maanani kwa kuwa mwezi ulopita sisi tulipata mishahara mapema ila sasa nadhani ndio zamu yetu....

    duuu napata hofu na muelekeo wa serikali yetu.au ndo ule msemo kuwa 'nchi imeshauzwa?'

    nawasilisha.
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwezi uliopita walichukua pesa toka TCRA, hawakuwa na namna! Mwezi huu haitawezekana kwa kuwa wakichukua tena TCRA wameonywa kuwa wataiuwa taasisi hiyo, labda wataelekea NSSF au GEPF.

    Ambaye atanibishia kuhusu hili la serikali kukopa TCRA na kufilisika naye atakuwa amefilisika kimawazo
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Fanyeni kazi acheni kupiga umbeya mwisho wa mwezi bado tayari mshaanza kulalama hela ya mwisho wa mwezi. Je mngelikuwa mnafanya kazi katika kampuni binafsi ambapo mshahara hutoka tarehe 30 si mngelia nyie vp!!!!
     
  4. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    izo sekta binafsi,labda kwa vibarua sio waajiriwa,tar ya mshahara ni kuanzia 21-25,mpaka apo esabu maumivu,serikal kushney...
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakika kikwete nchi imemshinda na itafika wakati nchi ita-collapse tu.
     
  6. e

    emalau JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Tunarudi enzi za Mwinyi, mashule yamefungwa kabla ya muda, serikali imefilisika

    Serikali corrupt hazikusanyi kodi - Mwalimu Nyerere !!!!
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Wanajeshi mpaka leo hawaja vuta!
     
  8. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maisha bora kwa kila mtz yanawezekana
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hujui na hujui kuwa hujui
     
  10. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Tuombe Mungu...
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Lisemwalo lipo, kuna watu walimtukana sana yule mleta uzi! sasa mnaanza kuuona ukweli eeeeh!!!!
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Kama wafanyakazi wa serikalini kutolipwa mshahara by tar.25 ndo kusema imeshauzwa basi nchi ilishauzwa tangu zama za Nyerere!! Hivi ni lini nchi hii haijapata kuwa na ucheleweshaji wa mishahara kwa muda wote?! Mie nilishawahi kufanyakazi kazi NMB, na mara kibao tu mishahara ilikuwa inachelewa.....na ilikuwa ni kawaida kabisa, hususani kwa halmashauri, ku-debit account zao kulipia mishahara na kisha kurejesha cheki za mishahara zinapowafikia. nakumbuka niliwahi hata kuwashauri wenye benki yao tuanzishe product ya salary advance for gvt employees ambayo tungeweka some interest.
     
  13. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Hapa ndipo ninapopata taste ya ile wanayoilalamikia CDM...."CCM wasijifanye wasemaji wa vyama vingine!" Je, nikuletee mkataba wangu wa kazi ili uone kama sijaajiriwa?! salary yangu ya October 2011 nilipata November 03; na hii ni kwa wenzangu wote na hakuna kibarua hapo!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Alichokililia na kutumia pesa nyingi vile.....amekipata....!!!anajuta!!
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Serikali imefilicka vya kutosha hilo halina ubishi
     
  16. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Teh teh watuache tu. Tujue nani fisadi zaidi
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sekta binafsi kwa Wahindi ni noumer mkuu....ngoma inaweza kusubiri mpaka mwezi unaofuata! teh teh...!
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Wanaokudai waambie wasubiri mwisho wa mwezi. Leo ni tar 25, bado siku tano.
     
  19. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    ni kweli mwezi uliopita serikali ilichukua pesa hapa TCRA......
     
  20. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mliimchagua wenyewe huyo JK last year, subirini mnae huyo hadi 2015. Mtavuna mlichopanda
     
Loading...