Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya nchi si nzuri

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by abyshine, Oct 27, 2011.

  1. a

    abyshine New Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeme. Maji. Afya vyote havieleweki na kila siku ukubwa anaruka na jopo la wasindikizaji wasiopungua kumi kwel hii ni nchi iliyo na haki kwel
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwanaume fanya kazi acha lawama!
     
  3. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mh...! kweli wewe feos buku! Inamaana akifanya kazi atapata umeme na maji? :shock:
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Analalamika leo wakati umeme umeboreka?
    Maji ni jambo la siku zote.
    Fanyeni kazi acheni kulalama.
    OTIS.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Picha nzuri.
    OTIS.
     
  6. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    hali inazidi kuwa mbaya, thamani ya tsh. inazidi kuporomoka, na bado eti tunatakiwa tuvumilie miaka mi 4! . . .
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Miaka mi 4 ili iweje.
    OTIS.
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Waambie ukweli; mimi nimefanyiwa operesheni ya kiwiko cha mkono wa kulia Jumamosi leo niko kazini nadonoa kwa mkono wa kushoto.
     
  9. s

    seniorita JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata wale waliojifanya kupigia debe CCM sasa wataonja joto la jiwe....tumezidi kudanganyika....vijisenti walizopewa I am sure is already out of the picture...umeuza nchi na kujiuza wenyewe kwenye utumwa na umaskini uliokithiri....tuwe macho sasa, kama hatatafanya maamuzi ya maana tutaendelea kwenye umaskini wa kufa....wakati wachache wanakomba every resource of our country. It is very bitter reality, but we can change and should change...kila mtu amhamasishe mwenzake
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    feis buku hizi picha kwenye avatar zako zinanifanya mapigo ya moyo yaende mbio
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Shiiiiiiiiiiii waacheni magamba waendelee kulala ili kazi izidi kuwa rahisi huko mbeleni.
     
  12. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ama kweli tumetofautiana kila kitu!
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tatizo la watu wengine humu wanadhani kila anayeweka post humu anatokea mjini bila kujua kuwa kuna watu wa vijijini pia wapo humu na hawayapati hayo maji wala umeme,wakilalamika inakuwa nongwa?
     
  14. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    WAMEZOEA KULALAMIKA KILA KITU SERIKALISERIKALI!! IWATANDIKIE KITANDA,IWAAMSHE ASUBUHI,IWATAWAZE LOh!!!
     
  15. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yaache yaende mbioo!! Yakifika chalinze yanisubiri niyajoin!!!
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    Green guard leo umepangiwa shift ya mchana??
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    mabroiler wa kitabu sura mmeathiriwa na organic foods.
     
Loading...