Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HALI YA MZEE MALECELA: Ninawashukuru Sana JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by W. J. Malecela, Jul 1, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Wananchi JF, ninaomba kuwashukuru kwa sala na salam zenu za kheri kwa mzee wetu Malecela, hatimaye juzi ametua hapa US, akifuatana na mama, ni mzima wa afya sana na tunamshukuru sana Mungu kwa miujiza yake!

    - Ninawashukuru JF wote mliotufariji na hata wale wengine pia, ndio Demokrasia wote nimewasikia sana, lakini ninawashukuru sana kwamba sometimes tunaweza kuweka siasa na tofauti zetu pembeni, tukawa bina-adam na kurudi tena kwenye tofauti zetu za kawaida tukijali Taifa kwanza!

    Love you all people! Thaanks JF, ndio maana hatupo kidogo, lakini tutarudi soon 100% tena!


    Willie @ NYC, USA
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni sana kwa kuuguza Mungu amrejeshe sala nyumbani.
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mungu mkumbwa amjalie afya njema:israel:
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru mkuu na Mungu ampe nguvu mzee wetu!
    Mkuu ukirudi usisahau kumfundisha NAPE siasa safi kama zako mkuu!
    asiwe anakurupuka anakiaribia chama, haya ni maoni yangu tuu!
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Poleni kwa kuuguza.
    Mungu azidi kumjalia Afya njema mzee Malecela
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu apewe sifa na awarudishe salama nyumbani
    Nimemiss mama kilango mjengoni!
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Poleni kwa kuuguza! karibuni bongo!
     
  8. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuko pamoja
     
  9. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inshallah Mola atamuhafu,
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Poleni sana kwa kuuguza.
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika wazee ni hzina kubwa na ni kisima cha Busara.

    Kwa tuliowahi kufanya nae kazi tunalisema hilo bayana kuwa hana majungu na ni mzee wa moja kwa moja katika maamuzi yake.

    Mola amuhafu
     
  12. m

    msaragambo Senior Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poleni kwa kuuguza Mungu aendelee kuwalinda na kuwatia nguvu
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hongera sana kwa kumleta mzee nyc usa Baada ya kuugua,lakini huu ndio muda muafaka wa kumuuliza kwanini hawakujenga hospital nzuri nyumbani kipindi wako kwenye power?
    Yeye anaweza kuja kwako mzee wa USA akiugua lakini je kwa wale wasiojiweza vp?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kuuguza...
     
  15. R

    Renegade JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru Mkuu, Kama Mzazi una kila sababu ya kushukuru, Tunamtakia Afya Njema Baba William.
     
  16. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Twamshukuru Mungu Mkuu, ila nifikishie ujumbe kwa mzee kwamba yeye aweze kuthubutu kukemea maovu ndani ya ccm, yeye sasa ni mzee mwenye busara na hekima, ajaribu kutuhurumia watanzania kwa kuwaambia ukweli ccm.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    alipanga kujenga akiwa raisi bahati mbaya waka mchakachua...lol
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pole sana na Mungu akutie nguvu.
     
  19. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Willie @ NYC, USA samahani naomba kujua mzee ametua kutokea wapi??

    Nataka kuwapongeza madaktari waliomhudumia mzee wetu (anajiita Tingatinga), kama ni Tanzania basi nijivune kuwa tuna madaktari wazalendo mahiri.
    Na ikiwa ni nchi za wengine basi inipe kujua kwamba kumbe hospitali zetu bado viongozi wetu hawaziamini.

    Otherwise just spoil the old man ili arudi bongo shavu 'ng'hiha' dodo.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hivi nikuulize ulienda hata kumuona mzee wakati amelazwa??

    ndugu yako nape huku ameruka kimanga kuwa hajawahi kutoa wala kusema juu ya zile siku 90.....
    msalimie mzee na mama
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...