Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Mzee Kawawa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Dec 30, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kumekuwa na taarifa za utata juu ya hali ya mzee wetu Kawawa... Kuna mwenye ufahamu juu ya kinachoendelea? Walinzi wake, wanae hawapokei simu, au zikiita sana baadae hazipatikani kabisa!

    Kuna taarifa zinazochanganya, ieleweke kuwa huyu ni kiongozi wetu SOTE na ni haki ya watanzania kufahamu hali yake kiafya tafadhali!

    [​IMG]

    Rais Kikwete alipomtembelea mzee Kawawa hospitalini Muhimbili hii leo...
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    OOH!
    mkuu unataka kusema gani?
     
  3. M

    Makabe Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanasema yuko shwari
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Something is wrong somewhere, bado yupo Muhimbili ICU, lakini ni vema wakatueleza kila hatua ya afya yake inavyoendelea. Huyu ni kiongozi MUHIMU kwa taifa letu!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Pole sana babu wa taifa. Nafikiri pia amechoshwa uzee na jinsi anaona nchi walioipigania ikiwa inaenda mrama!!! Kama una mapenzi mema na hii nchi unaweza kupata kiharusi kabisa ukafa au kulemaa maisha. Inasikitisha.
     
  6. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Sheikh Yahya ameulizwa?
     
  7. _ BABA _

    _ BABA _ JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    pls any updates wakuu tunaomba mtujulishe...ni mzee wetu muhimu sana kwa Taifa letu....GETWELL SOON MZEE KAWAWA.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa bwana ametoa bwana ametwaa
    simba wa yuda
    tusalimie babu nyerere huko ;mwambie wakina lowasa na kikwete wanazidi kuiangamiza nchi mliohangaika nayo
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tumuombee apone haraka !
     
  10. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hii ni kweli, mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi, amina.
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole mzee wetu hata kama hawatwambii tutajua tu.
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Invisible, nadhani kuna kuhusu hili ndio maana simu zao hazipatikani. Huyu ni mmoja wa waasisi wa taifa hili hivyo msiba huu ni msiba wa taifa. Mwenye authority kuutangazia taifa ni raisi wa nchi pekee. Naamini by now wakuu wa media watakuwa wameshaitwa ikulu. Expect breaking news any moment from now!.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    mtu yoyote mwenye akili akikupa mawazo ya kipumbavu;na anajua unayo akili ukayakubali atakudharau--from JK NYERERE

    YULE SIMBA WA YUDA AMBAE MUDA MFUPI WAUNGWANA ,WAPWA WALINGURUMISHA WAMEPATA UHAKIKA AMEFARIKI AMETOKA KUONYESHWA AKIONGELESHWA NA RAIS J KIKWETE ...HABARI ZAIDI UNAWEZA SUBIRI KUANGALIA TAARIFA YA HABARI ITV NNE USIKU;

    JAMANI HU NI WITO TU KAMA HMNA UHAKIKA KUHUSU SWALA LA KIFO ACHENI ;SUBIRINI WATU WAANDIKE TUTOE POLE KAMA WAKINA MAMA100

    HUU NI UUWAJI WA KIJINSIA JAMANI...NASIKITIKA HILO KWA SABABU ILILETWA THREAD YA KUULIZWA JAMANI ALI YA MZEE TUNASIKIA NI TATA HUYU SI MWEHU ALIELIZA HIVI..WEWE UNAKUJA NA KAWAWA NO MORE..JAMANI HUKU TUNAMWONA BABU WA WATU TENA AMEJALIWA UZEE UKIZIDI NDIO KWANZA ANAWAKA KIPARA CHA UTAJIRI

    TWAKUTAKIA AFYA NJEMA MZEE KAWAWA SIMBA WA YUDA SALA ZETU ZIKO NYUMA YAKO
     
  14. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani watanzania Sheikh yahaya alisema ni mwakani ndo kiongozi wa zamani atafariki hivyo hata 2010 bado!!!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    naona kizunguzungu ...nilishaanza kujiandaa kuelekea kule madale maana ni jirani yangu kule na uwepo wake ndo umefanya kuwekwe umeme na barabara maridadi....poleni wahusika kwa mstuko
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    alikosea kidogo kwenye calculation zake...
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    achana na mambo ya kusoma nyota wewe

    Note: yule jamaa aliyeanzisha thread ya kifo cha mzee alimwe 'ban'....
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mamamia, kweli umeangalia TBC new leo saa mbili... Je tuamini kipi?
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwani siku hizi ina lami? au ni ile ile ya zamani?
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Ni Simba wa Vita sio Simba wa Yuda,
    Get well soon Simba wa Vita.

    Mode you have to offer an apology on behalf of waliomzushia kifo,
     
Loading...