Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Mwandsya Kiafya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shark, Oct 8, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna yeyote mwenye taarifa za hali ya kiafya ya huyu mheshmiwa??
    Kuna taarifa nazisikia hapa si njema!!
    Nataka kuzihakikisha
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umesikia zipi? Mie nimeona humu eti kafariki!
     
  3. BabaBabuu

    BabaBabuu Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimeambiwa keshafariki
     
  4. DE NOVO

    DE NOVO Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona tumewaandama sana hawa makamanda wa MBeya... ni hii hamu ya jamaa yetu wa kusini kuwa presidaa au?
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,150
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    Wanyakyusa wameikosea nini hii govt? Kuna mwingine nasikia kavimba mwili mzima, eti wamemlisha sumu.
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhhhhhhhh! aisee hii ya kufariki mbona noma sana. Mpaka hapo kama ni kweli jamaa amefariki, basi hii ni vita ya magamba na wanyakyusa
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu uzushi wa Mwandosya kufariki si wa kweli, jamaa anaongea live from India this minute kupitia Radio One akijibu hizo tuhuma za kifo. Yuko hai wakuu
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    chadema tujiandae kazi inakuja,,safari hii wataona!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mwandosya anaongea itv na anasema ana afya njema tofauti na awali. Kuna kitu nimegundua toka katika sauti yake. Ni sauti ya Nape typical!
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Yupo salama, na anahojiwa ITV kwa njia ya simu kutoka hospitalini.
     
Loading...