Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Mheshimiwa Mwakanjuki inaendeleaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtu wa Pwani, May 18, 2008.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wakuu ni muda mrefu tokea tupate habari kuwa mheshimiwa ADam Mwakanjuki ambaye ni waziri wa mawasiliano na UChukuzi ktk serikali ya Zanzibar na miongoni mwa wanasiasa mashuhuri nchini kwetu kupata maradhi ya baridi hatujapata kujua au kuelezwa hali yake inaendeleaje?


    nnaomba wale wenye kujua hali yake inaendeleaje na yuko wapi kwa sasa watuhabarishe

    maana katika kipindi hiki kigumu inayopita zanzibar tungesikia sauti yake na kwa hakika mchango wake unahitajika sana
     
  2. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa habari za uhakika kutoka kwa mtoto wake ni kwamba mzee Mwakanjuki amepooza na hataweza kutembea tena,,,,alikua South Africa kwa matibabu lakini alirejeshwa katikati ya March na yuko Dar nyumbani kwake masaki ameshahama Upanga na anaendelea kupata matibabu,,,

    Pia mwanae alining'ata sikio kwamba ""SIASA MCHEZO MCHAFU""

    Hayo ndo nafahamu kwa sasa kuhusiana na comrade huyo wa siasa za bongo na mapinduzi ya zenji,,,
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    amekun'gata sikio siasa mchezo mchafu una maana gani?

    halafu huyu hadi sasa ni waziri kule zanzibar ikiwa hataweza kutembea na kufanya kazi tena kama ulivyoeleza sheria inasemaje kuhusu kuendelea kubakia kuwa waziri?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole nyingi kwa mheshimiwa mwakanjuki na familia yake
     
  5. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuhusu kung'atwa sikio umeshaelewa alichomaanisha so mengine kuyaelezea inakua ngum ila kama vipi naomba kufuta kauli yangu

    kuhusu sheria hata mie sielewi inakuaje hapo,,but umuhim wa Mwakanjuki ndani ya CCM unafahamika kwa wafuatilianji wote wa siasa za bongo so hawawezi kumtoa eti kwa vile anaugua inabidi tuwe wapole ndio siasa zetu hizo kaka,,,Otherwise mwakanjuki get well soon bro...
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameshadokeza kuwa siasa mchezo mchafu, hata akipona hivi anaweza kurejea kwenye mchezo huo?
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    maana na nyepesi nyepesi komandoo na yeye kapoteza macho haoni kabisa ? au ndio mambo ya siasa?

    nnaomba mkuu kama huwezi kuyaweka hadharani uniwekee kwenye pm ndio kupeana habari kaka
     
  8. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa hawezi kuacha kutokana na umuhim wake....ukitaka kujua siri ya mapinduzi+muungano wa zanzibar....Mwakanjuki ndie pekee aliebaki anaefaham undani wake...yeye ni mtu wa Mbeya nadhani hata jina lake linajionyesha sema siasa mambo mengi na nisingependa kwenda huko....

    Mtu wa pwani ninachokimaanisha ushakifaham lakini najua hata wewe unafaham siwezi kwenda deep
     
  9. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwa.jpg

    naam mkuu mwakanjuki na mzee lowassa alipokuwa akimjulia hali hospitalini
     
  10. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    get well mheshimiwa.
     
  11. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo mbona zamani sana mzee!!! ngoja nijitahidi nipate picha yake kwa sasa alivyo utamuonea huruma....hawezi kutembea kabisa...Get well soon mwakanjuki
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Natumai anaendelea vizuri na karibu atarudi Zenj...
     
    Last edited: May 19, 2008
  13. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mola ampe uzima wake wa haraka apone.
    huyu jamaa ktk pic ya 3 alotoa macho kama namjua vile au macho yangu tu.
     
Loading...