Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya maisha ngumu, tunataka mishahara yetu na posho zetu za kukaa ziongezweeeeeee

Discussion in 'Jamii Photos' started by everybody, Feb 11, 2012.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali ya maisha imekuwa ngumu sana, matumizi yetu yametuzidi, tunataka nyongeza za mishahara na posho za kukaaaaaaa!
     

    Attached Files:

  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Umesahau na school fees na gharama za umeme.
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he mbona fungu la bia na totoz makubwa sana kuliko la basic needs?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nahdani itakuwa ndo bajeti za vijana wa leo, cjui kama tutafika kwa hali kama hii
     
Loading...