Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya maisha katika Jiji la DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by O-man, Apr 17, 2012.

  1. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kusikitisha na kukatisha tamaa, maisha, ambayo nayaita ya kawaida, katika jiji letu, yameota mbawa. Hata bamia limekuwa ni anasa - kilo moja ni shilingi 3,000. Najiuliza maswali lakini nachelea kutoa majibu. Hivi wapo viongozi ambao wanaguswa na hali hii? Huyu mtu ambaye katika kukuru kakara zake amefanikiwa kupata unga kwa ajili ya ugali, mboga ya rahisi na ambayo wengi wetu imetutoa mbali imekuwa tunu? Nyama, maharage na samaki ni mboga za siku za mshiko tu. Mtu huyu ana akili timamu na siku akisema hii inatosha, sikubali, lazima hali ibadilike, lolote na liwe. . . Atalaumiwa kweli? Najuwa fika likitokea hili vipo vyama vitabebeshwa mzigo wa lawama. Ukweli utabakia pale pale - viongozi wetu, kwa sababu wameshiba, wamesahau waliowaweka madarakani. Kama kipo kidogo basi tugawane ili atakayelalamika tumuone mlafi. Inauma sana.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ccm oyeee!
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Chama cha wamiliki daladala nao wamecharuka wametuma maombi SUMATRA kuomba nauli zipande..
     
  4. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli ccm oyee! Naona mboga ishamwagwa, huo ugali sijui itakuwaje.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ilianza TANESCO, wakafuata watengeneza vinjwaji, sasa daladala, who is next..........? na siku malji akigoma aingie barabarani kupinga?
     
  6. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo ndiyo maisha ya bora kwa kila mtanzaniaaaa..............Acha kuhoji si ulipewa furana na kofia??
     
  7. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio huko tu dar hata huku Arusha balaa uzuri wa dar vidagaa vya baharini vipo huku hakuna japo mbogamboga kibao yote Tumwachie MUNGU tu ipo cku
     
Loading...