Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Kisiasa Igunga: Mwenye taarifa Atujuze!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Jul 14, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu baada ya kujivua gamba hapo jana hali ya kisiasa igunga ikoje? Upepo upo upande upi, magamba or upinzani?
     
  2. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanza kabla ya kwenda ukumbini wajumbe walisafirishwa kutoka sehemu mbalimbali za Igunga,wakapigwa na Chai then wakapewa 30,000 @. Baada ya hotuba ndeeeeefu ilipofika pale kwenye kunyofoa gamba baadhi wa wapiga kura wakazimika (faints) wazee wakapinga wamama wakalia lakini ukumbuke kuwa wakati wanazimia na kulia mifukoni na kwenye matumbo wana chapati na vinyango kadhaa za nyama ya mbuzi, na 30,000. Hiyo ndio hali halisi ya kisiasa . Lakini kaka kwa taarifa HUSSEIN BASHE Ndie Mrithi wa Rostam Igunga kaa tayari
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa ndio naiona Logic ya wazee na wanawake wa Igunga kumlilia Rostam Azizi, aliwazoeasha bwelele sasa kuondoka kweke signify watamiss anasa zake! Kazi kweli kweli duh!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh! HUSSEIN BASHE atatoka Nzega? Najua akitandaza mkwanja anachukua jimbo kirahisi huyu dogo! He is a good guy!
     
  5. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,295
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kwa jinsi unavyosimulia yaelekea ulishuhudia kwani jamaa yangu kanihabarisha sawa na maandishi uliyoweka hapo ila yeye akaongezea kuwa kulikuwa na basi moja lililoandikwa MSS ambalo lililochukua wahuni wa Bashe toka Nzega wakiwa na pamba za kijani na kofia pia wakiwa wametayarisha mabango yale yaliyoonekana, amezidi kueleza kuwa hata wale waliokuwa wanalia na kuzimika tayari walishaandaliwa mapema na kukatiwa chao mapema na kuwekwa mbele ili waonekane kwa waandishi kama 10 hivi ambao RA alienda nao special kwa event hiyo...

    Hii inanikumbusha siku hizi watu wakipata matatizo ya kufiwa na hawana mawasiliano mazuri na jamii basi hukodisha watu wa kuimba mapambioo na wakulia, Mchungaji wa kuzika ambaye ki ukweli huwa si halali lakini mazishi hufanyika,

    Kuhusu Bashe kuwa mrithi wake hilo ndugu yangu labda wana igunga wote tuwe tumekufa,
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naipenda Tanzania na sanaa zake ila kama ccm wanataka kaburi la kusahauliwa milele jimboni hapo wamweke mtu dhaifu maana kwa udhaifu ambao tayari umekwishaonekana na chadema kujiongezea umaarufu wasitegemee
    kupata ushindi wa chee itakuwepo kazi kubwa
     
  7. MBURE JASHA

    MBURE JASHA JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hukumbuki kuwa kwenye mkutano mkuu wa UVCCM 2008 R.A alikuja Dom na milioni 400! kwa ajili ya Bashe kuwa Makamu Mwenyekiti, Hujui kuwa Habari Cooperation ni ya R.A Kuna jamaa zangu hapo Igunga wanaoujua huu mchongo live.
     
  8. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA WAMEPEWA JIMBO LA KWANZA TABORA.

    hakuna wakuizuia CHADEMA kuchukua IGUNGA this tym
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kwa mgombea gani? ambaye unajihakikishia kuwa atapita mbele ya gamba la kisasa? mnaweza kujitahidi kupeleka hamasa za kisiasa lakini siyo ushindi. Mgombea atakayeshinda ni anayekubalika kwa Rostam, kwani he/she will be sponsored by him. Nikumbushe mgombea wa cdm uchaguzi uliopita jimbo la igunga?
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Patachimbika hapo!! ngojeni tusubiri mambo yanavyoenda! Natabiri upinzani kuibuka kidedea pamoja na Bashe kupewa nafasi kubwa lakini bado siyo kuwa atachukua hivi hivi.
     
Loading...