Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Kiafya ya Seif Shariff Hamad

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Mar 8, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Wasiwasi na tetesi zilizagaa Visiwani Zanzibar wiki iliopita kuhusu hali ya kiafya ya makamo wa kwanza wa rais wa visiwani humo, Maalim Seif Shariff Hamad, baada ya kujulikana alilazwa hospitalini Hyderabad,nchini India.

    Kutaka kujua vipi hali ya mwanasiasa huyo inavyoendelea na ugonjwa aliokuwa nao, Othman Miraji wa Sauti ya Ujerumani alizungumza naye alasiri ya jana akiwa hospitalini.

    Multimedia - DW-WORLD.DE
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kuugua na ninakuombea upone haraka ili uweze kuendelea na shughuli zako za kila siku.
     
  3. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nyongo inanipanda kusikia viongozi wetu wanakwenda kutibiwa nje ya nchi, ninatamani hata Mungu awalaani wafie huko huko kwani wanatumia ma-milioni ya dola za kimarekani kwa ajili ya matibabu nje ya nchi wakati wangeweza kujenga hosipitali hizo nchini kwetu kwa faida ya Watanzania wote !!! Kwa nini hamfi mapema ili waje viongozi wenye uchungu na nchi yao watakaojenga hosipitali hapa nchini zitakazowafaidisha watanzania wote ????
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Inabidi arudi aende kwa Babu Loliondo.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    RIP :rain::rain:
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tehe tehe tehe!
     
  7. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Hahahhahhahahah!!!Maria Roza umekosea kusoma au ni aje?? imebidi nicheke kwanza lakini nimekusoma vyema.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Neno la leo!
     
  9. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Sawa sawa! vip why not Muhimbili mpiganaji wa enzi hizo?? Sawasawa??
     
  10. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alichokuwa anapigania ndiyo hicho! Sasa ana FULL-ACCESS na Hyderabad na St Thomas na e.t.c!
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mi namshauri arudi aende loliondo kwa babu
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    JK yupo kwa Babu, huyu nae yupo India...duh, itafahamika tu
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Hivi yale magari ya serikali yaliyosemekana yameenda Loliondo kwa babu ni safari za kikazi au binafsi???
     
  14. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,791
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Inamaana amemkimbia Okampo?
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hali yake inaendelea vizuri sana kwani alikuwa anasumbuliwa na Sukari kwa mujibu wa Wa Zanzibar waliopo Secundrabad walipomtembela.

    Inshallah Allah atayaondosha maradhi yako haraka na uweze kurudi na kungana nasi.
     
  16. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote tupo kwenye njia hiyo hiyo hata wewe binafsi na hata Yesu alikufa seuse maalim . wanachoogopa watu ni kutangulia.
     
  17. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhhh - ngoja wengine tule vitunguu swaumu manake kwenda India ngumu. Na sie ndio tunaponaga bila shida

    MUNGU ANAWAJUA WANYONGE - hata hivyo tunamtakia kupona KISUKARI
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wengine hawajengi hata nyumba za kufikia huko makwao unadhani watawajali maskini waliowazunguka??
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Athali za Muafaka hizo! RIP wanademokrasia tutakukosa
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Have a quick death man
     
Loading...