Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya kiafya ya Mwakyembe na Mwandosya huko India ikoje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Nov 6, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamani wenye taarifa za karibuni za Makamanda Mwekyembe na Mwandosya huko India watujuze.Makamanda hawa wenye majina yaliyofanana na asili moja "Mwa" wana nafasi kubwa katika maendeleo ya nchi yetu.Nawasilisha.
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    si nasikia umeoa kwao, kwa nini familia zao hazikushirikishi kujua maendeleo yao?
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Acha utani kama huna jibu waachie wengine.Mimi nataka kujua kweli maana nakubaliana na misimamo yao kisiasa.
     
Loading...