Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya kiafya ya Bakari Harith Mwapachu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PhD, Oct 11, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nimepata tetesi kuwa hal ya kiafya ya huyu mzee haikuwa nzuri kwa yeyote mwenye upadates atusaidie ila nilichoelezwa mimi ni kuwa alikuwa mgonjwa sana leo
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Ni mzee au mjukuu wa Harith Mwapachu? Si nimeona kwenye ITV kwamba HArith Mwapachu anazikwa jumatano!!
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Aliyefariki ni Harith Mwapachu, kijana, mtoto wa Juma Mwapachu, kaka yake na Bakari Harith Mwapachu. Kuweni waangalifu kidogo, au wadadisi kuhakiki mambo kabla ya kupost humu ndani mambo msiyoyajua!
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP! Poleni wafiwa
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Kazi kweli Bakari ndie mkubwa ,na balozi Juma ni mdogo
     
Loading...