Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya KCMC hospital ni tete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Prezoo, Feb 1, 2012.

  1. P

    Prezoo Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu naomba kwa haya nayowaeleza mpate kunijuza yawezekana kuna mwenye ufahamu wahili.hatima ya KCMC MULIPOTOKA, MULIPO, NA MUENDAKO !


    • Huduma duni za wodini.

    • Ongezeko la vifo wodini ghorofa ya kwanza, Tatu.

    • Huduma Kutolewa na Wanafunzi wa Chuo Kikuu cha KCM-COLLEGE (mwaka wa NNe na wa TANO)

    • usafi wa hospital, wodini!
     
  2. P

    Prezoo Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehee teheee
     
  3. P

    Prezoo Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba Askofu Dr. Alex Malasusa, Mkurugenzi Mtendaji Dr.M. Ntabaye, Mkurugenzi wa Utumishi na Utawala Bw.Stanley Mmbaga wakimbiwa na madaktari walipo jaribu kuzungumza nao ukumbini leo.
     
  4. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Duh! Hiyo kali. Na referrals wataziona wao. Au warudishe! Ha ha ha!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Madr. kazeni buti wananchi wafe wajue kuwa serikali yao haiwajali
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,240
    Likes Received: 5,791
    Trophy Points: 280
    Dodoma watu wanavuta laki tatu kwa siku
     
  7. s

    shadhuly Senior Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwani pesa za MOU huko KCMC HAZIFIKI?
     
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunadumisha sera za chama cha mapinduzi. Kila mbuzi ale kadri ya kambake. Mi wacha nikachez afya pale apolo. Make najiskia uchovu sana hili jua la bongo
     
  9. P

    Prezoo Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ya Huduma ya Matibabu ya nje (Outpatient) Clinics zasimama wa wagonjwa wa Rudishwa.
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    yaani ndio mambo ya uhalisia kuchanganya na siasa. leo watu wanakufa kama mchwa au sisimizi lakini eti tunasubiri Serikali itoe tamko.

    Sijaelewa bado ni tamko lipi tunalosubiri na ikiwa serikali kupitia PM kesha sema madaktari wa Jeshi watafanya kazi ya Dokta raia.

    Labda watoe tamko kuwa na wana mgambo nao wakafanye kazi mahospitalini.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  11. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,528
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    mbona tamko limesema mambo ni safi KCMC?
     
  12. I

    Ima R. Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi yetu TANZANIA . THIS IS TOO MUCH
     
  13. P

    Prezoo Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tamko nila uwongo waandishi kununuliwa kuficha kasoro,Ukweli Wa Mambo: WAGONJWA WA NJE wamerudishwa kutokana na kufungwa kwa kiliniki.
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tusubirie jibu la madakatari bingwa,walitoa 48 hrs
     
  15. P

    Prezoo Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jackbauer:
    hali inazidi kuwa ngumu, na mbaya, twaitaji Bodi ya ushauri ya hospitali KCMC kunusuru hali hii.
    itachukua miaka 20-30 kurejesha katika haliyake.
     
  16. P

    Prezoo Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  17. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    tangu lini haya yameanza? time is always important in any analysis.
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Sheikh, asalaam aleikum, usisahau ijamaa yakaribia.
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KCMC hata pafulie kihuduma namna gani... Haitafikia kiwango cha hayo anayoyataja Prezoo!

    Kwa maana hiyo basi,siitaki taarifa yake!
     
Loading...