Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya kampeni za uchaguzi jimbo la maswa kwa shibuda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 4, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WanaJF mwenye taarifa za maendeleo ya kampeni kwa bwana shibuda huko Maswa Magharibi atugani tafadhali!hatujasikia muda umepita.tafadhali mwenye nazo
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kichwa cha habari na ujumbe hata havina uhusiano hata kidogo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
Loading...