Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hali ya hewa mbeya imeathiri show ya aunt virus(vinega)

Discussion in 'Entertainment' started by bpouz, Dec 24, 2011.

  1. b

    bpouz Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nipo ndan ya mby for x mass nimekutana na show ya aunt virus ambayo inafanyika leo kuanzia saa 10 had saa 6 lakin kutokana na mvua zinazonyesha katika jii hili inaelekea wakapata mswak coz had sasa nipo uwanjan hapa sokoine hali ni tete watu sio weng na tayar show imeanza kitambo labda hapo baadae upepo utageuka maana mvua imeacha mda si mrefu.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    umekosea. Ni anti virus
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ni anti virus,ile nyingine ulichapia
     
Loading...