Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hali ya hewa kama hii ma hotel hupata wateja wengi sana

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jane_000, Feb 28, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku za baridi wa wanakula sana bata kama hotel yangu leo ipo full booked naomba hali mpaka kesho ibaki hivi hivi
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Bata wanakuwa na ladha gani mvua ikinyesha?
     
  3. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anakuwa wa barid sana
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    bata mzinga au bata maji?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa ana ladha gani? Si kujitafutia indigestion na kujamba hovyo?
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo.
     
  7. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapi kujamba ndio deal
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kweli nimeamini ule msemo usemao kifo cha ..... furaha ya kunguru na kuvuja kwa ........ nafuu ya mchukuzi
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa bata wake wakati wa mvua lazma atakuwa mchafu
     
Loading...