Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya Hewa Dar yabadirika ghafla,wapi TMA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by King Kong III, Feb 20, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Tupeni update TMA kupitia radio na tv.

    Miungurumo,upepo na wingu la kufa mtu.

    Nawasilisha
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kuna watu wanakimbia huko ..hasa wale wa mabondeni!
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Last time tmj haikuonya uwepo wa mvua kubwa then zilipoanza kunyesha tam wakaja na tabiri kuwa ijumaa na jumamosi ya kipindi kile cha maafa zingenyesha mvua za kujutia ila hamna hata tone lilinyesha siku hizo.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Ndio tunataka watupe taarifa je mvua itanyesha lini wasisubirie mpaka ianze ndio waseme tunataka watoe taarifa leo kwenye vyombo vya habari.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Aisee inabidi waame tu naona manyunyu yashaanza
     
  6. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    hawa TMA mimi huwa hata siwaamini!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani mbona hata hawana haja ya kutupa updates yaani hapa ni kujimwaga majiani kwenda gesti sinza basi...
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Hawaaminiki hawa watu.
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    ni sawasawa na kuwaamini TAKUKURU.
     
  10. Kipeperushi

    Kipeperushi Senior Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimesikia pia Arusha imepitiwa na kimbunga kikubwa sana leo hii. Mtwara pia hali inaonyesha ndani ya siku mbili au zaidi kidogo tunaweza kupata mvua kubwa sana. Kwa maana hii ni vizuri kwa wakazi wa mabondeni Dar kuchukua tahadhari pia.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa unajua ata babu yangu anawashinda kwa utabiri
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Kabisa naona mvua za masika ndio zinataka kuanza sasa!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani huu si msimu wa mvua za masika?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,129
    Trophy Points: 280
    acheni woga nyie
     
  15. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si mikoa yote Angel..

    Kwa mfano ile ya Kusini(zote hadi ya nyanda za juu nadhani),ina misimu miwili.. Kiangazi na masika... Kwa mikoa hii,masika ndiyo inaisha sasa...
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inaitwa TMA Marytina...
    Kweli walikosea..na mimi niliamua nisitoke kwenda popote,tena walisema ingekuwa mbaya zaidi,sasa sijui lengo lilikuwa nini kutudanganya vile..

    Au nami nisiwaamini!
     
  17. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ule ni utabiri waweza tokea au usitokee
     
  18. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hawa Mamlaka ya Usimamizi wa Hali ya Hewa inaonesha ni WATABIRI kama wale watabiri waliowahi kuvuma hapa Tz! Ukiwasikiliza (katika style yao ya utoaji na uhakika wa habari zao) utatakiwa utembee na mwavuli kila siku kama Masaai machungoni! Mara chache sana wametoa ikawa sahihi!
     
  19. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bora at inyeshe tu tupate maji wakazi wa kimara sijui tumewakosea nini dawasko inaenda wik ya 2 sasa hakuna maji
     
  20. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu, hata hao TMA wakitoa utabiri mzuri au mbaya watanzania huwa tunausikiliza? Utakuta mmekaa mahali mnaangalia taarifa ya habari ya saa 2 usiku, mara mtangaji anaanza "ufuatao ni utabiri ..., " ... Utasikia wengine wanasema toa hapo, weka "mziki" hayo ndiyo mazoea ya tuliyowengi mitaani. Labda kama tutabadilika basi huo utabili wa TMA unaweza kuheshimika na kuzingatiwa!!!
     
Loading...