Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya hatari kati ya Israel na Iran yaongezeka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Nov 7, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    srael’s warnings of a possible attack on Iran has increased tension between the two countries, ahead of a UN atomic agency report on Tehran's nuclear programme,*due out this week.

    Some experts say Israel will launch a strike if it is convinced that the West is not going to take stronger steps against nuclear Iran.

    Tehran*continues to insist its nuclear programme is only for peaceful purposes.

    Al Jazeera’s Nicole Johnston reports from Jerusalem.
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    one day yes!
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa dunia.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    After eliminating Saddam and Gaddafi, US and its age-long confidant Israel are now looking forward to depose the Iranian regime. Deliberations are underway to persuade the UN to pass a fabricated resolution to launch military attacks on Iran under a pretext of nuclear nourishment. We should wait and see because some analysists say this will in effect be an epicentre of the next World War.
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    waweza kuwa mwanzo wa dunia mpya na yenye kuheshimiana!
    Baada ya hapo yawezekana Boko Haramu, Alkaida, Al-shaabab, NATO nk wote wasiwepo tena.
    Ila idadi ya wakazi wa dunia inaweza kuwa imedecline kutoka 7b za sasa mpaka 5b ....kumbuka mwisho wa vita kuu ya dunia!
     
  6. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Israel (utawala haramu) haina ubavu. Makelele kila siku tutashambulia tushambulia. Kashindwa Bwanake Marekani.
     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    saddam, gadafi, osama... waliongea hivyo hivyo! Haya sijui! ukipiga konzi mkuki itakuwaje!
     
  8. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Iran Wasijaribu kuichokoza israel maana Kichapo watakachopata hakina mfano
     
  9. I

    Imman Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichapo kikianza 2 rais wa iran ajiue mapema maana watam......t kama ga....f
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nahisi kuna mkono wa USA
     
  11. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    safi..wacha wamuondoe na yeye..kuna mtu alikuwa anatarajia libya au iraq siku moja historia zitabadilika.
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakipigana nyie watanzania mnafaidika na nini?Inaonekana kabisa tumekwishaanza kuona jambo la watu kufa hovyo hovyo ni la kawaida kiasi kwamba hatuoni taabu kujadili na hata kutaka kuona vita vikitokea huku tukiwa tunajua ni nani ataibuka na ushindi.
    Tunajisikia vipi kuona Walibya walivyouana wenyewe kwa wenyewe bila huruma kwa kigezo cha kumtoa mtu mmoja tu?
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    No way, who told you. Mpaka umwone mwana wa Adam akishuka kutoka mawinguni.

    "Wataukausha mto Ufrati ili kumtengenezea njia mfalme ajaye kutawala".

    Mataifa ya Kiarabu yenye nguvu yanaangushwa, Misri, Iraq, Libya vyote vimeondoka. Sasa bado Iran pekee na ndiyo lengo pekee la mataifa ya Magharibi.

    Kwa ujumla mataifa ya Magharibi ndio mhimili wa uovu katika dunia hii na ndio watakaomsimamisha Mnyama mwenye number 666 kuitawala dunia.

    "Mkiliona chukizo la uharibifu likisimama patakatifu mjue hapo mwisho ndio umefika".
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    freemason at work
     
  15. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ukisikia paaa ujue mwanawaadam yu mlangoni mwako wala si mchezo wa kuigiza hakika nawambieni hiki kizazi hakitapita.
     
  16. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nakisubiria kichapo cha iran kwa hamu maana nao wanamake noisy sana.
     
  17. g

    goodlucksanga Senior Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watachapika xna
     
Loading...