Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya CCM Mtaani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Jul 13, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hali CCM mtaani ni mbaya sana, watu wanailalamikiae serikali ya CCM, wabunge wa CCM wanachokifanya bunge kinaonekana ni vituko vya watoto wadogo, Watu wanasubiri ifike mwaka wa 2011 ili waoneshe hasira yao. Mgao wa umeme ni sababu kubwa ya hasira ya wananchi.
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Unazungumzia mwaka huu au 2015?
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kwikwi kwi..... hii kali!!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Nchi haina umeme wananchi wanaona kinachoendelea bungeni kupitia nini? ni asilimia ndogo sana inayoona kinachoendelea bungeni. Kwanza nina wasiwasi tatizo la umeme ni makusudi ya CCM ili wananchi tusione kinachoendea mjengoni
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi mkuu bado sijakuelewa kabisa toa maneno yakinifu..
     
  6. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani kila raia amebadilika sura,kila mtu na sura yake tena sura zisizoeleweka kama ni za heri ama shari.
     
Loading...