Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya CCM Mbulu mahututi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sir R, Oct 7, 2010.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM inapata wakati mgumu sana katika jimbo la Mbulu,

    Wananchi kutoka vijiji mbalimbali hawataki kumwona Mgombea wa CCM Marmo, anazomewa sana sehemu mbalimbali mfano maeneo ya Haydom siku anazindua kampeni, Masyeda wiki hii, Pia alipigiwa miluzi katika eneo la Maghangw, watu katika eneo hilo watu wanadai ahadi ya umeme, siku ya pili yake kawapelekea nguzo za umeme.

    Kwa kweli hali kwa upande wa CHADEMA ni nzuri sana, wairaqw wamekasirishwa sana na kitendo cha CCM kutoa ahadi mara kwa mara bila kutekeleza. Pia kitendo cha Marmo kumrubuni Bwana Lori aliyegombea wakati wa kura za maoni, wengi walimtaraji Lori kushinda katika kura za maoni cha ajabu Marmo kawa mshindi kitendo hicho kiliwaudhi watu wengi kiasi cha kukigeukia CHADEMA;

    Wana CCM wengi ni kama yatima kwani ni aibu kuvaa Tshirt, kofia ya CCM, wavaao wanakejeliwa sana, hakuna anayetetea CCM. Washabiki wa chache wa CCM hawathubutu kusifia CCM hadharani kwani kejeli nyingi sana.

    Wazee wa mila wanamwombea Dr Slaa kwa ibada ya kimila,

    Watu wanahamasishana ndani ya mabasi kila wakati. Marmo anahangaika kujenga barabara sehemu mbalimbali.

    JK sitegemei kama atapata zaidi ya asilimia moja katika jimbo la Mbulu maana hata washabiki wachache wa CCM wameapa kura ya urais ni kwa Dr Slaa ila ya ubunge watampa Marmo, miongoni wa hao wachache ni walimu wakuu wachache.
     
  2. H

    Hegelyakoni Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :a s 112:!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hivi REDET mpo kwenye kauli hii au mmeuchapa usingizi mnono?

     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. P

    Preacher JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    God is with chadema - amen!!
     
  6. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huko mbulu safi sana natamani maeneo mengine waweze kufanya haya mambo ili tukomeshe kabisa hii kirusi inaitwa ccm. Tunataka tujitibu na hili gonjwa ccm. Linatumaliza jamani
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mbulu historia inawakumbuka! Msiyumbe.
     
  8. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Wanamburu wasibweteke, wazilinde kura siku ya uchaguzi, CCM haishidwi tu kwa kutoipigia.
     
  9. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God yupi sasa? Mtakatifu, Baba ama mtoto wake. Maana na nyie mna miungu wengi! :tonguez:
     
  10. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 60
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tafadhali temea chini.
    ukitaka kujadili udini kuna jukwaa lake. tuache sisi wanasiasa tujadili siasa bila kuchanganya udini ndani
    ptuuu!!!
     
  12. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo, Marmo aende tu!!
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    aaaaaaimen
     
  14. Epason

    Epason JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CD4 za ssm zimeshuka sana kiasi kwamba ARV aina ya REDET zimeanza kutumika kwa huyu mgonjwa, lakini virusi aina ya Slaa bado vinaushughulikia mwili wa huyu mgonjwa mpaka octoba 31 ambapo huyu mgonjwa anayejiita .....atakuwa mfu. Ndugu jamaa na marafiki wajiandae na maombolezo baada ya oktoba 31.
     
  15. E

    Edo JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hadithi ya Mbulu anaijua Marhum Nyerere alivyopigishwa kwata na Sarwat enzi hizooooo ! Hawa ni wapinzani wa asili !!!
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  17. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hapa moshi sehemu za kikavu chini hali ya chadema siyo nzuri, ccm wameaga mlimani wamehamia huku tafadhali mbowe njoo fanya kazi ya ziada huku
     
  18. O

    Obama08 Senior Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wairaqw wanajulikana, wakiamua lao moja, hawapigagi kelele sana, wanatekeleza, they do what the believe is right,
    without anybody to force them, au kuwaonga, wakali, usiwaone wanasura za kuvutia, Mwl Nyerere anawafahamu, mfano ni Dr Slaa
    na wengine wengi, wakiamu yao ni moja YES is YES basi wamemaliza, nawaomba all Tzs tuwe kama haw wairaqw, au watu wa Mara, ila 2010
    all TZs wamekasirika mno, take a look, Iringa, Mbeya, Rukwa, Songea, Mwanza, Arusha, Shinyanga, Singida, Dodoma, Dar, Kilimanjaro, kote ni BALAAAAAAAAA, CHADEMA must win, wamefunuka mno, CCM wanjua hilo mno, wanahofu ile mbaya, PRESSURE imepanda na INAZIDI KUPANDA haishuki, ile 31 OCt, utasikia, pressure imepasua CCM iiiiiiiiiiiiiiiiiiii..... puuupuuuuuuuuuuufffffffff....!!!!!:llama::flame: :target::mad2::A S-confused1::A S-confused1::help::help: hakuna help hapa, :hurt: :couch2: RIP hadi mauti, mbona 31 oct haifiki..? CHADEMA hiyooooooo :israel: mkombozi na kuwakomboa watumwa kwa miaka 50 ndani ya nchi yao.
     
Loading...