Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Hali ya BABA WA TAIFA mbaya, Uingereza"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Oct 2, 2010.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wana jamvi, mwezi huu unatimiza Mwaka wa 11 sasa tangu Mwalimu atutoke. forever we will miss u MWALIMU
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    una maana gani?? ccm??? kama ni ivo kula tano
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Aliona balaa lililokuwa mbele yetu ndo maana alitulilia mpaka dakika ya mwisho ya uhai wake.
    Aliona kuwa tangu vijana wake waamue kwenda Zenji kurekebisha azimio la arusha baas watanzania watateseka mno.
    Lakini kwa umoja, udugu na ujasiri aliotupatia tutautumia kuamua hapo oktoba 31 kwamba tuendelee kuteseka au tubadili uongozi na kuweka wanaotujali zaidi.
    Sio kazi rahisi kuuondoa mbuyu njia panda. lakini ukishaondoka njia inakuwa nyeupee kupitika
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...alituambia ili Nchi iendelee inahitaji vitu vinne, WATU, ARDHI, SIASA SAFI na UTAWALA BORA.
    ..alisema kipindi cha Utawala wake adhabu waliopewa Mafisadi na Wala Rushwa ilikuwa ni mbali ya kwenda Jela lkn pia mtuhumiwa atachapwa viboko 12, 6 wakati anaingia Jela na 6 wakati anatoka akamuonyeshe Mkewe...
    ...alisema Mtu ambaye anajiandikisha kupiga kura halafu siku ya uchaguzi haendi kupiga kura ni MPUMBAVU.!!!
     
  5. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Alisema bila ya CCM....nchi itayumba watu watu mpaka leo wanaogopa kufanya mabadiliko...to hell with mwalimu!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kumbukeni alimtolea nje huyu msanii mwaka 1995
     
  7. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,961
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Najua kutokana na kiwango kibaya cha masomo Bongo, watu hata wale unaodhania kidogo wameelimika , kama wale wanaochangia humu, huonesha dhahiri kiwango kibovu cha elimu. Mfano nimesoma mchango wa mtu anayeandika laisi (rahisi au rais),hatali, aluki (haruki), lizika (ridhika), galama (gharama) n.k. Ajabu ni kuwa mara nyingi hawafanyi makosa hayo wanapoandika Kiingreza! Nataka kumsahihisha Kivumah juu ya kauli mbiyu ya zamani ya TANU. Ili tuendelee....' ya mwisho ni UONGOZI BORA na si UTAWALA BORA. Katika Kiswahili, tofauti ya utawala na uongozi ni kubwa. Utawala ni ule unaofanywa na mgeni juu ya wazalendo. Iwapo mtawala ni mzalendo, yeye huitwa kiongozi na 'utawala wake' huitwa uongozi. Vijana wa siku hizi hawapambanui kati ya haya. Utawakuta wanasema, utawala wa Kikwete!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Atuombee kwa Mola ili tuwe na uchaguzi wa amani na tupate RAISI anaekelwa na umaskini,ujing na maladhi yetu
     
Loading...