Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ya afya ya mkuu wa mkoa Pwani ni tete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaNanii, Sep 28, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habali za uhakika zilizonifikia ni kwamba hali ya afya ya aliyekuwa mkuu wa Mkoa wa Pwani HAJATI AMINA SAID MRISHO ni mbaya. Kwa sasa amelazwa katika Hospital ya Hindu Mandali jijini Dar es salaam. Cha ajabu hata JK hajaenda bado kumjulia hali. Wasamalia wema wanaombwa kwenda kumjulia hali mama huyo !
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    ndio maana katolewa kwenye ukuu wa mkoa
    sasa wanasubiri nini kumtoa mwandosya kwenye uwaziri kwani ni ufalme
     
  3. e

    ebrah JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamaa si nasikia alishagonga Muhuri!
     
  4. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunamuombea kwa Mwenyezi apone haraka na arejee ktk afya yake ya kawaida! Pole mama!
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wote Tutakufa, na hatujui uenda leo hii wewe ndie ukawa wa kwanza kufa ukamuacha mgonjwa. Tuwe wastaarabu hao wenyewe vigogo wa siasa nje ya siasa ni utu wanatendeana, mfano tumeona Zito Kabwe akizungumza na Mchemba na Aden Rage Kiurafiki Kabisa Sasa Inakuaje Wewe BWAKUBWAKU unakosa ubinadamu?
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole mama Mrisho, Mungu akujaalie upone haraka
     
  7. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo umenimaliza. Ni muhuri wa shaba, gold au ni ule ambao haufutiki? 666.
     
  8. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole mama ulisimamia vema kampeni ya kupiga vita magunia ya mazao aina lumbesa ili wakulima wasidhurumiwe ,mungu akupe afya njema
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pole sana mama hajat amina mrisho, Mungu akujaalie upone haraka.

    Serikali isije ikamtelekeza huyu mama kama walivyomfanyia hawa ngulume.
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwishney MAGAMBA.... inatosha!!!!!!
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mwenye enzi mungu ndiye mponyaji mkuu,insha allah atampa afueni
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    mnh m nlisikia kua ni binamu yake ka ndo hvo basi BINAMU NYAMA YA HAMU
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Nilidhani ni huyu mkuu mpya wa mkoa. Ugua pole mgonjwa!
     
  14. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugua pole mama Mrisho Mwenyezi Mungu akuafu haraka upate kurudi kwa familia yako. Tu tofauti kisiasa lakini nafsi tupo pamoja
     
  15. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakuja..Ila mpe pole mama
     
  16. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh....
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ugua pole mama!
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu wangu wa kazi! Mungu akuponye!
     
  19. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Pole mama, Mungu kupitia la Mwanae wa pekee Yesu Kristo akuponye na kukujerejeshea afya iliyo njema. Ktk jina la Yesu tunaomba uponyaji ukushukie hapo ulipo, uwe mzima.............amen
     
  20. z

    zamlock JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole mama MUNGU akupe faraja
     
Loading...