Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali tete UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Nov 15, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    No classes at udsm,kunji ndo limeanzshwa hvo.
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Wapumbavu sana hawa watoto,nashindwa hata kushangaa kwanini wanazubaa namna hii..wanajipodoa alafu ikifika ijumaa ndo wanajifanya wanagoma,kwanini msigome sasa ili kama ni siku tatu mnafukuzwa bila muafaka ieleweke,sasa nyie mnakuwa kama vile mlikuwa mmefeli alafu mkapelekwa hapo kwa hisani ya Mkandara
     
  3. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Martin luther king jr alisema" Riot is the language of the unheard"..kama hawasikii maneno use that!
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nimepita hapa UDSM muda huu, wadau wapo Rev Square.
     
  5. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi UDSM mmekuwa wapole. Enzi zetu saahizi historia.
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wenye taarifa kamil mtujuze mana wote wanashabikia bila kujua chanzo
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    bado tuko rev square,tutawajuza soon.over
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Sasa hivi nipo hapa administration nimetokea udbs kuna group la watu wamekusanyika chini ya jengo hili la CASS nawaona wanaharakati watatu wakiongea kwa hisia kubwa huku pembeni auxiliarry watano wamesimama kuhakikisha kuna usalama,
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Haaaa Poleni pigen kunji mazee muweke historia sisi tushawahi fukuzwa hapo
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Kwakweli hawa wenzangu wanatoa hoja za msingi sana hapa.
    1.Kufanya kila njia hawa wenzetu walocmamishwa warejeshwe,
    2.Kuwatoa wenzetu walioko kwenye vyombo vya sheria.
    3.Utumiaji wa FFU ktk kusolve matatizo ya wanainchi.
    N.k
    Ningeweza kupiga picha na kuziupload but wa2 wapo emotional sana na wapo makini sana kwani wapo yapata mia mbili na ki2.
    Jua ndo limezama,lkn bado wajadili.NTAWAJUZENI TUMEFIKIA WAPI.
     
  11. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Zinaimbwa nyimbo, na miruzi ya hapa na pale kufikisha ujumbe.Tusubiri itakuwaje usiku wa leo na kesho asubuhi.Nipo karibu xana na tukio lolote litakalotokea, ntajitahdi kuwafahamisheni pia kwa wenzangu wa mabibo lolote litalotokea 2juzeni basii.Jioni njema,
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hii serikali pasipo migumo-haiwez fanya jambo lolote-keep it up wajameni
     
  13. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani ulitamani sana kujiunga nao
     
Loading...