Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali tete... DUCE njaa kali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, Feb 29, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    huko kwenu sijui hali ikoje?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Hii ni aibu!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aibu kubwa......walikopa hela ya mishahara standard chatared,wakakopa nssf wakaja kukopa backlays....na huko madeni hawaja clear....alafu dr jakaya anakula tripu majuu
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Acha ichelewe ilisomo lizidi kuingia vizuri!!
     
  5. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Zitto alishasema siku nyingi kuwa hali ni mbaya Mkulo kabisha
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Serikali imeshafilisika, imebaki swala la muda tu, kila kitu kisimame...
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi hundi kuchelewa wizara ya fedha ndiyo kukosekana kwa fedha serikalini?
     
  8. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi ni Bora huyu J.K aweze kukabidhi Nchi kwani hali imekuwa mbaya sana, Huwa kwa mtu yeyote mwenye nia njema na Taifa lake lazima asikitike sana kwa kumwona mkuu wa Nchi anakula raha nje ya nje kwa takribani week nzima huku wananchi wakiwa wanataabika kwa matatizo ndani ya Taifa lake.

    Kwa kweli mimi kama mzalendo wa Nchi hii nasikitika sana kuwaona viongozi wetu wa Kitaifa wanachanja mbuga huku na huko huku wananchi wakiwa wanahangaika sana!!!!!!
     
  9. Muce

    Muce Senior Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkwawa nako mambo ni hayohayo hawa jamaa cjui wanataka waifikishe wapi nchi hii.
     
  10. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwezi jana walikopa kwa SS Bhakresa, nadhani mwezi huu kawagomea, sasa itakuwa zamu ya manji, then mengi, sijajua kama sabadooo yupo ready
     
  11. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    maana yake ni kwamba paymaster general hana hela ya kulipa.anaza implication is kwenye consolidated account iliyoko bot hamna kitu.na hii account ndo inatumika kuhamisha hela kwenda kwenye account za matumizi
     
  12. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hawa jamaa wametuibia sana kiasi kwamba wizi wamekuwa wengi kuliko waibiwa, tusubiri tuone ila sisi wa serikarini tutakoma ubishi yaani itatuchukua miaka kama mitano mingine ili uchumi ustable
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili lita saound kama hadi wafanyakazi? Nchi imeuzwa hii .....................
     
  14. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yarabi toba, duh...............Balaaa ndugu zangu hili!
     
Loading...