Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hali tete Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by meningitis, Apr 1, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mabomu ya machozi yanarindima.
    Magari ya polisi yanarusha maji washa wananchi wanalala chini lakini hawaondoki.polisi wanaelekeza mabomu kwa wananchi.
    Wasimamizi/mawakala wa chadema wapigwa mabomu.
    Kuna mwanaccm amekamatwa ndani ya chumba cha kujumlishia matokeo akijaribu kuchakachua matokeo!
    Mpaka sasa matokeo ya kata saba yamefika ingawa msimamizi amekataa kutoa matokeo.
    NASARRI ameenda kuwatafuta mawakala wake.
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hayo ni maandalizi ya kuiba
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu haya yanatokea wapi na kw nini???!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    wanataka kuvuruga ujumlishaji wa jumla..CDM wangepokea matokeo ya wakala wao kwa sms kwenda kwa recorder mwenye idadi ya wapiga kura na vituo then aweke kwenye excel na kujua sio kusubiri hesabu za Nec na kagenzi
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Polisi wanajisumbua tuu.......
    hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  6. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tuwe macho na kura zetu jamani.
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Maagizo ya Mkapa
     
  8. Z

    ZigiZaga JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    lazima kieleweke,tumeshajua cdm ni mushindi
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tulijua haitakuwa rahisi... hivyo hamna cha kuogopa hapo....

    Haya nini kisa cha hiyo taharuki??
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Tupatie more update, watu wakishahamanika na ushindi wa awali, huwa wagumu kukubali matokeo kamili kama ni kinyume cha matarajio yao!.
     
  11. B

    Baba C Senior Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora kufa kuliko kuibiwa ukiona
     
  12. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    "Eyes on the prize". Macho kwenye zawadi
     
  13. m

    mlumendago New Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hakuna kulala makamanda mwanzo mwisho.
    " SAA YA UKOMBOZI ARUMERU NI LEO"
     
  14. h

    honest.com Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mabomu ya nini? Mbona Mwanza wamekubali!
     
  15. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mabomu yanarindima hali imekuwa tete zaidi niko usa river!
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tutakufa tukitetea ushindi wetu!
    Magamba hayakubaliki!
     
  17. soine

    soine JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kubisha ushindi ni kwa CDM. Nawapa pole akina Lusinde Kibabaji na matusi yake jukwaani.
     
  18. e

    epafraditto frank Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hawa ccm wanatupeleka wapi? Mbona hivi?
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Usimsahau na m'babe Mkapa.
     
  20. SUCRE MARIACH

    SUCRE MARIACH Senior Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kisa cha yote hayo ni nini.!!!Hakuna kulala mpaka kieleweke wakuu na tupeane taarifa na hata picha zimwagwe hapa jamvini...Eeeh mwenyezi mungu tusaidie
     
Loading...