Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali si swari mkutano wa CHADEMA kata ya Ndago (Singida); watu 2 wafariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMA POROJO, Jul 14, 2012.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mods niko ndago msifute ni kweli.

    wabunge wa chadema walifika saa
    8.30 mchana huu lakini fujo na kuendelea kati ya mashabiki wa ccm na chadema watu wawili nimeona wamekufa na wengine kujeruhiwa kwa mawe. hali si shwari nitaleta taarifa zaidi baadaye natumia simu
    KWENYE MKUTANO KUNA JOHN MNYIKA NA KITILA MKUMBO KIJANA ALIYEKUFA ANAITWA YOHANA MPINGA MIAKA 30 MKAZI WA KIJIJI CHA SONGAMBELE KATA YA NDAGO JIMBO LA IRAMBA MAGHARIBI LA MBUNGE MWIGULU NCHEMBA INADAIWA NI MFUASI WA CCM KAPIGWA KWA MAWE. WANA CDM TISA WAMEKAMATWA NA POLISI.

    NAAMBIWA YULE WA PILI ALIKUWA BADO KUFA KAKIMBIZWA HOSPT.

    CDM walipofika eneo la mkutano kabla ya utambulisho WAITARA akaanza kumtukana MWIGULU NCHEMBA kuwa ni malaya, fisadi na mwongo ndipo mtu mmoja wa ccm akasisimama kwa amani na kutaka wasitoe matusi bali waongee sera. ghafla mawe yakaanza kuporomoshwa na kutupwa ikawa vurugu hadi mauaji.


    UPDATES..

     
  2. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona husemi chanzo cha mauaji ni nini hasa?
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,617
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Tundu Lissu yu hai?
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Masikini Tanzania sijui inaelekea wapi tunaingia kwenye siasa za kuuwana sisi kwa sisi...inasikitisha sana.
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu chanzo ni nini mpaka imefikia hivyo watu kupoteza maisha?
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh polisi walikuwa wapi mpaka watu wanauana!!!
     
  7. s

    sarawati Senior Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuletee habari kamili...
     
  8. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,101
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Ngoja tusubirie kidogo from other sources, maana hii habari ya kuletwa na mama porojo, lazima uiwekee question mark nyingi tuu??????????
     
  9. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Unajua ujuha wa sisi waswahili ndio huu, na CCM ndicho haswaa wanachotaka! Devide the fools and rule the moorons!
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tumia hiyo hiyo simu unayo tumia kutupa chanzo cha vurugu.
     
  11. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niko hapa maeneo ya uhasibu Singida mda kidogo uliopita nimeona gari la FFU likiwa na bendera nyekundu lielekea Ndago.
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari mbaya kwa Taifa letu!

    Polisi wako wapi mpaka haya yanajiri?
     
  13. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kama uzushi ivi au kifo cha ccm
     
  14. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli, hivi mkutano ulikuwa wa chama gani? Harafu what really transpired? Yaani mkutano ilikuwa ya vyama viwili
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Tunaomba taarifa zaidi sisi tulioko nje ya nchi tujue kinachoendelea,walikuwa ni wabumge gani hao.,hilo mbona ni jimbo la mwigulu wao walifuata nini huko.
     
  16. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo hao watu wa CCM wamelipwa kwenda kufanya fujo kwenye mkutano wa Chadema?!, mbona wanawafuatafuata na kuwachokonoa sana Chadema!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aliuziwa????....na likiwa jimbo lake hawaruhusiwi wasio ccm kufika huko?
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Watu wa singida huwa wapole na wastaarabu sana ukiona wanafikia hatua ya kumchapa mtu ujue wamechokozwa.mama porojo tupe taarifa kamili
     
  19. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu thio udhushi kweli huu!
     
  20. W

    Wimana JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Si amesema yuko huko, unataka source gani?
    Kama ni kweli ni jambo la kusikitisha sana, kinachonishangaza, hao CCM wameingiaje kwenye Mkutano wa Chadema? Hata wewe Mama Porojo umejiingizaje kwenye Mkutano wa Chadema wakati unajulikana msimamo wako uko chama gani?
     
Loading...