Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali si shwari udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Nov 16, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wadau,hali imezidi kuwa mbaya hapa udsm leo baada ya ving'ora vya police kutawanya wanafunzi wanaosemekana eti walikua wamemteka ofisa usalama wa taifa na kumpa kichapo..lolote linaweza kutokea hapa as hakuna shughuli yoyote ya kitaaluma inayofanyika.over
     
  2. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimkataje huyo ofisa wa usalama. Hapo wamenifurahisha.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Kwanini walimuachia hivi hivi si wangem-gadaffi tu?
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono mia kwa mia. Kama kibaka anayeiba simu anachomwa moto sembuse mshenzi anayewanyima haki ya elimu watoto wa wale ambao baba zao si viongozi wa CCM.
     
  5. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee mngemchoma moto huyo usalama wa Taifa,hao ndiyo wanaosababisha nyie mkose haki zenu.
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Usalama wa Taifa alijichanganya.Aliangusha kitambulisho wakati akijifanya anashiriki maandamano ya amani hapa UDSM.Aligongwa kisawasawa.Hata mimi nimeambulia..
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahahahhah safi sana yeye anajifanya anazo pesa za kusoma. hamjamcameroon?
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaaa! safi sana, hata mie natamani ningekuwepo hapo. hiyo mijamaa mipumbavu sana, ilikuwa inatuharibia sana mambo yetu miaka ya 90 na 2000
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawaja m' cameron kweli
     
Loading...