Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni tete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yusuph Salehe, Nov 13, 2010.

  1. Y

    Yusuph Salehe Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hali ni tete, yaani nashindwa kuelewa hii dunia inaenda vipi, Hivi wadau hili suala la hawa "FREEMASONS" mnalichukuliaje?? Can they dominate the whole world????!!!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    imekuwaje tena bwana yusuph....umekutana nao? au ni nini kimekusibu....hebu tufungue macho
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    How many times do you want them to do so?...They have already overtaken everything!...we are doomed!
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipi mbona husomeki, au wanakuhitaji ujiunge nao, au unataka uwajue vizuri, au umeota ndoto juu yao,
     
  5. Y

    Yusuph Salehe Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka niwajue vizuri
     
  6. Y

    Yusuph Salehe Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No! No! No!! Ofcoz not.... do u appreciate them?
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Na gazeti moja linatolewa kila wiki ndiyo la kutangazia mambo ya freemasons, maana kila wiki kuna topic ya freemasons.

    Hata kama huna interest itabidi ujiulize hawa ndiyo nani? Yaani wanatumia negative publicity ili watu wawe interested na dini yao.
     
  8. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Whether you appreciate or not, we are doomed!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuna thread ipo hapa kwa zaidi ya mwaka kaisome... na kama nia yako ni kuwajua vizuri basi title ya thread haiendani na lengo

    If you cant beat them, join them
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa kjuongezea hiyo tread inapatikana ktk jukwaa la 'jamii inteligence'
     
Loading...