Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni tete..

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mbimbinho, Oct 24, 2010.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Chama Chetu kimeshikwa pabaya sana mwaka huu, huwezi amini kama Kikwete na Kamati kuu ya Chama Jana walikaa 2 hours wakimsikiliza Dr. Slaa Live. Rafiki yangu wa ndani sana kwenye system ananieleza huko hakulaliki sababu kuu ni kwamba chochote ambacho CCM wanazusha hata kama cha kweli ajabu watanzania wana ignore na chochote hata kama cha uwongo ccm wakisingiziwa wananchi wanaamini. Hii imemlazimu Kikwete kurudi mwanza hali ni tete...
    Ajabu ni kwamba Kikwete hana ujasiri wa kutaja jina la Slaa kwa maana ya "authority" kama ambavyo slaa anamtaja kwenye EPA na kwingineko.

    Ninaamini mwaka huu mambo yamegeuka
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwanza akitajiwa Slaa huyo anakuja anaweza kuanguka na kuzimia
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kumtaja slaa kwa Kikwete ni sawa na KUMKAMATA SIMBA nyeti utegemee nini? Acha wakome mwaka huu HATUDANGANYUIKI NGO....Kula kwa CCM KURA kwa DR SLAAA....
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160

    afADHALI UMELIONA HILO,ANAWEZA HATA KUPOTEZA MAISHA AKITAJIWA HILO JINA LA DK SLAA
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280

    Kuanguka/kifo ofcoz maana mziki wake si unaujua
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Sio anaweza, ni anaenda DOWN mdogo mdogo., nani kasema Dr Slaa mchezo, kwanza jina lenyewe Slaa, hiyo sema wamburu ndimi zao zinateleza ila ilikuwa ni SILAHA n am addin YA UKOMBOZI, maana time ndo hii
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Slaa kwa JK ni mwiba,Jana Slaa akasema mabomu yote niliyolipua but bado nadunda huoni kuwa ni ukweli?Bse ata JK nimemtaja na sijakamatwa mpaka leo
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuna mtaalam wake mmoja wa afya ananiambia kuwa jamaa hooooi mno.
    nilipita last month nimekuta kuna ambulance mbili pale ikulu.
    Tutegemee lolote ndani ya siku mbili hizi kuhusu afya yake
     
  9. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,425
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Duh..! Ila kweli maana nina amini jamaa now pressure zitakuwa zinapanda na kushuka, plus atakuwa ka'Luz apetait ya fud, so kaz ipo..
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh!! Inaonekana idadi ya akina sheik yahya inaongezeka siku hadi siku. Yaani na wewe msanii unatabiri kwamba lolote litatokea ndani ya siku mbili?
     
  11. M

    MULANGIRA Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu, kama nilivyosema katika uzi mmoja ambao wenye mtungo wameunganisha, njama za kuiba kura kuhakikisha kuwa Kikwete anashinda ni za kweli. Ni vema mikakati ya kupambana na njama hizi ikafanywa mbali ya kupiga na kulinda kura. Jaji Makame anaendelea na cheo chake kwa mpango maalumu wa kumbeba Kikwete na atafanya yale ya Kivuitu yule wa Kenya. Chonde msilipuuzie hili.
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    SILAHA HUYO ANAKUJA......!!!!!!:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
     
  13. A

    Annony Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha!
    Mbavu zangu mie! Kweli ataanguka tena kifudifudi!
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Kikwete alikuwa anamskiiza Rais wa nchi hii
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe hehe na bado aliona raha kutumbua hela za walipa kodii:A S 39::A S 39::A S 39:
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Hii sasa ni zaidi, siyo kweli kuwa Kikwete anamwogopa Slaa namna hiyo.

    Kumbuka kuwa Kikwete alikuwa ama ni kanali au luteni kanali wa jeshi la wanachi. Kwa position hiyo, alikuwa ni Battalion Commander anayeweza kuongoza battalion nzima kwenye mapambano ya kivita. Mtu wa namna hiyo hawezi kuwa legege wa kuogopa mtu mmja tu mpaka afikiea kuzimia
     
  17. v

    vickitah Senior Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha.. kweli aisee nadhani angekua mtoto tungetumia picha ya Slaa kumtishia agonge menu'
     
  18. K

    Kashishi JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 1,097
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimesikia JK amehsaanza kulia na jamaa zake wa Kamati Kuu kuwa hawana msaada wowote. Inasemekana ameshaanza kuhisi joto la serikali ijayo. Yuko katika hali ya kukata tamaa kwamba kweli power inamtoka mikononi.
     
  19. M

    Mtuwamungu Senior Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahahaaaaaaa!!! Kichuguu, hata Luteni Kanali ana mwili kama binadamu wengine. Kwa maana hiyo naye anaogopa kifo. Isitoshe tunajua JK tayari ni legelege. Kuangukaanguka kwake ni uthibitisho wa ulegelege wake. Luteni Kanali gani anaangukaangauka hovyo kama yeye? Hilo moja. La pili ni hili.

    Wewe unasema JK aliweza kuongoza "battalion nzima" sawa. Kwa taarifa yako Dr. Slaa haongozi battalion moja. Yeye anaongoza battalion nyingi za Watanzania waliochoka kuonewa, kudanganywa, na kuibiwa. Kwa ajili hiyo, JK akisikia Dr.Slaa akiunguruma lazima tumbo lake lichafuke na moyo wake kwenda kasi.
     
  20. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni habari ya kusikitisha, je Chadema wamejipanga vipi kupinga kubadilishwa matokeo ya uraisi? Kila Mtanzania lazima apinge, kulaani na kukemea njama hizi chafu na kisheria kama ni kweli hili ni kosa la uhaini ambalo ni kosa kushinda yote kwa mujibu wa Katiba ya nchi yetu. Tafadhali Kikwete, Makame na watu wote wa NEC waheshimu matakwa ya Watanzania. Tushindane kwa amani kwa ustawi wa taifa letu.
     
Loading...