Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali Ni Tete !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Feb 8, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bunge likiwa hovyo, Rai akiwa hovyo, Waziri Mkuu akiwa hovyo, Upinzani ukiwa wa hovyo matokeo yake ni wananchi wanajichukulia hatua mikononi na kufanya maamuzi magumu. Huu ni Mwanzo tu, Hongera mama Hellen Kijo Bisimba kwa Kuwasha moto, picha yako ina ujumbe mzito kwa kizazi chetu na vizazi vijavyo. Wewe ni shujaa wetu. Heshima mbele mama, umeanza leo, kesho tutamalizia kazi yako. Wasomi wa JF, usomi wenu hauna mana ikiwa hamuwezi kuchukua maamuzi magumu. Nadiriki kuwaiteni wanafiki kwani hamna machungu na nchi yenu zaidi ya porojo.

    Hamna uzalendo, mngekuwa na uzalendo, mngetumia elimu zenu kupigania mageuzi na serikali ya kidhalimu tuliyonayo leo. Nadiriki kuwaita wasaliti, kwa maana raia masikini wanaandamani nyie mpo kwenye mitandao. Tulifuzwa leo na polisi, kesho tunarudi..... nyie endeleeni kuandika, kwani huu siyo muda wa kuandika bali muda wa ukombozi dhidi ya udhalimu wa Serikali mbvu ya kishikaji. Tunamuomba Mungu awalete wanaye 5 tu kama mama Bisimba ili tuikomboe taifa letu ![​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Aiseee! Nimeipenda sana hii​
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ukweli wa bila kupinda​
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Asante sana "Muke ya Mzungu" ile Dada ya Pesa Mingi
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Yes Ujumbe umefika hata kama walikuwa wachache na walipita njia ipi ? Wangapi wamekuwa arrested na watafunguliwa mashitaka lini maana humu naona wale kenge na wapuuzi wa CCM wako kimya.Rais kashindwa kutamka neno hadi leo ? Kweli JK kiboko au yuko mbugani anapumzika ?
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Kule kwetu kuna msemo mtu akikuambia ujue amekutukana mpaka kukuvua nguo,
    " kuku ana akili kuliko serikali ya sasa"

    (kuku giza likianza kuingia anaingia ndani lakini kwa serikali yetu niishie hapo.........)
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135

    Mleta umeleta habari njema ila kutukana watu hapa wewe ni mpuuzi na kweli wewe ni Muke ya Mzungu endelea kuliwa .Wana JF unajuaje kama Kishimba si mwana JF unajuaje kama mie Lunyungu sikuwepo na wengine hapa ? Acheni za mayai hizo na matusi ya leja leja .
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimemuangalia Mama Bisimba hadi roho imeuma, vijana wote tunasubiri huyu mama asimame kuhoji serikali???? its a strong message and we have to do something
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu siyo kukudhalilisha au vipi, unajua JF tuna uwezo wa kuliondoa hii serikali madarakani lakini tatioz ni MODs. Unapoweka mada inayojaribu kusukuma watu kuandamana au kufanya organization ya maandamano, unatishiwa wanachoa mada yako au kkupiga ban moja kwa moja. hii ndio maana yangu
     
  10. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli ujumbe mzito. I hope kesho hizi picha zitakuwa front pages za magazeti, message iweze kuenea kote.
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    hapa ni live bila chenga kama wanavyosema watu wa bongo[​IMG]
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapa kosa si la mawaziri au madaktari wakuu bali rais mwenyewe. Hata hao wanaomtaka rais awafukuze wenzake wakati tatizo ni yeye hawajaligusa tatizo bali matokeo ya tatizo. Tanzania ipo ilipo kutokana na kuwa na rais mchafu legelege na asiye na mapenzi na nchi yake zaidi ya kutafuta umaarufu wa bei ndogo misibani na kwenye shuhguli. Kimsingi anaongoza kikwere badala ya kitanzania.
     
  13. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kosa ni serikali lote, watolewe na nguvu ya umma
     
  14. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    alaaniwe kikwete na uzao wake,ndiye aliyetufikisha hapa tulipo.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lunyungu kamanda!!

    Kwa hili Muke ya Muzungu ana hoja kubwa, there were fewer JFers and doctors in the field today
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    These images - and the ones showing the unattended sick- are indicting the Kikwete administration beyond whatever words I can muster here.
     
  17. k

    kanjanja Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao polisi kama hawana shida kabisa...., utadhani wao wanalipwa vizuri sana kumbe ni hohehae!!!!!
    Mm ningependekeza waungane na raia tudai uhuru na haki zetu!!!!
     
  18. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    raha ya kenge mumayi
     
  19. n

    ngoshas JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikumbuka familia yake akaondoka kimyakimya,
     
Loading...