Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni tete mkoani Manyara; mwekezaji achinjwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, May 31, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inasemekana ule mgogoro unaoendelea mkoani Manyara umezidi kushika kasi baada ya mwekezaji mmoja kuwekewa kizuizi na hatimaye kushambuliwa kwa mapanga mpaka kufa na watu wasiojulikana.

    Polisi wameweka kambi eneo la tukio kuwasaka wahusika.

    Source: Usiku wa habari TBC.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mbona heading yako ni kama unataarifa za uhakika, kumbe unaulizia?

    Fanya uchunguzi mdau kisha tumwagia taarifa
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inasemekana ule mgogoro unaoendelea mkoani manyara umezidi kushika kasi baada ya mwekezaji mmoja kuwekewa kizuizi na hatimaye kushambuliwa kwa mapanga mpaka kufa na watu wasiojulikana.polisi wameweka kambi eneo la tukio kuwasaka wahusika.

    Source:usiku wa habari TBC.
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mgogoro upi na ni wa nani na nani? msikurupuke jamani leteni data kamili
     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nisaidie kuongea na mkuu wa kituo cha polisi manyara ili upate data kamili!nimekupa taarifa fuatilia !
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ha! sasa kama ni kufuatilia wenyewe umeileta hii habari hapa ya nini?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Du!...Nimekubali REPORTING ni taaluma ya watu!..
    Au mkuu kuna mtu anatumia ID yako kisiri nini?
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wawekezaji vs wananchi.

    Babati
    Tegeta
    Nyamongo
    mbeya?
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeileta ili utafute details za habari hii!
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwambie mod akuruhusu ui-edit.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kila tukiishauri serikali itatue vyanzo na sio matokeo tunaambiwa sisi wanacdm? watu washachoka jamani na tusipo angalia hili wimbi litasambaa nchini!
     
  12. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wananchi wamepata mwamko,wanataka AZIMIO LA ARUSHA,lirudi kwa vitendo,kwa muda mrefu watanzania wanateseka,ile hali rasilimali zinawanufaisha wageni,hao wawekezaji hapo,walimilikishwa hayo mashamba isivyo halali,na wenye mashamba wakatimuliwa,wanateseka na familia zao,mbaya zaid wanacholima huwa kinavunwa na kusafirishwa nje ya nchi,pasipo hata mamlaka husika kuelewa lolote!!
     
  13. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Duh!.. Ya kweli hayo??
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa kama wananchi wanzulumiwa haki yao na wageni na serikali inatizama sasa wafanye nini nikujichukulia maamzi mkononi
     
  15. O

    Olecranon JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,255
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    hiyo ni rasha rasha mvua yenyewe haijanyesha bado-watakoma:pound:
     
  16. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunaelekea vitani?!
     
  17. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa mbali naona kama yale ya zimbabwe ya kugombana na wawekezaji inainyemelea tanzania yetu
     
  18. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwekezaji anaitwa sifael jackson.alivamiwa na watu wapatao 15.
     
  19. s

    sawabho JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mbona hilo jina kama la Mtanzania vile? Hasa kutoka mikoa ya Kasikazini.
     
  20. N

    Nguto JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hatari hii maana tumeanza kuuana wenyewe kwa wenyewe. Hilo jina la Kitanzania. Mbona wawekezaji wazungu hamuwaui mnawaua watanzania? Hii balaa!!!
     
Loading...