Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni tete; JK kutua Arumeru Jumanne

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by THEO LYIMO, Mar 26, 2012.

  1. T

    THEO LYIMO Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye hali imezidi kuwa tete hapa arumeru wakuu imembidi jk mwenyewe aje hapa nkoaranga nyumbani kwa sarakikya kwa gia ya kuzindua vikundi vya kukopeshana wakati mwaka jana vimesha zinduliwa na mkuu wa wilaya na hapa nkoaranga ,kilinga, mulala, sura, kilala, poli, singisi,makumira ndiko chadema inategemeea kupata kura asilimia 90% sasa jk sijui atatuambia nini kwani tunamsubiri na mapango mtaona badala ya kufanya mambo ya muhimu na ameambiwa hali ni tete kweli nyie mlio mbali na arumeru msifanananishe arumeru na igunga hapa patachimbika na mbowe kasema tutakesha usa kuizika ccm jumapili nyie mtaona kama uko mbali tusikilize jk atakuwa eneo la barazani mringaringa

    theotim

    nawasilisha kutoka nkoaranga meru
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kweli CCM imebanwa, mpaka mtu mzima anajitosa?! Ndo anakuja kufunga kampeni au kufungua vile vituo hewa vya kupigia kura?
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Anakuja kutoa maagizo ya kumtaka sioi bugeni kwa gharama yyoyote. Bado huna akili tu? BWM katoa maagizo mzee anafuatilia utekelezaji wake...subirini baada ya matokeo kumpa wa cdm mtasikia watu wanahamishwa kazi. Hali ccm mbaya hujaona. JK naye anakija kujidhalilisha kwa ubunge wa mtu asiyeuzika...subirini mtaniambia
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,431
    Trophy Points: 280
    Anaenda kujiabisha, ndio vizuri akaeleze watu namna alivohongwa zile suti 5 na zile dola milion 1tunamsubiri kwa hamu sana yapo mengi anatakiwa kujibu huu ndio wakati wake haswa!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Mkapa alienda kupiga kampeni Temeke dhidi ya Mrema... guess what..?
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Na mie naelekea Arumeru, inawezekana inawa ni fasheni mie sijui
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na jamaa wanato macho kishenzi kuhakikisha hakuna kulala mpaka kieleweke.

    Njama zao zote zimethibitiwa, mbwembwe zote matakoni pamoja na mapesa yao. Dawa ya CCM ni Wameru tu.
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwa nini Babu asije Arumeru ili CCM wauwe ndege wawili kwa jiwe moja?

    Babu huyu hajui biashara kumbe. Angelioteshwa tena kuwa sasa akafanye kazi Arumeru na akamkusanyia hela za kutosha Lowassa na Askofu Laizer wake. Huyu Laizer anapenda hela kama Lowassa tu. Sijui kanisa lina hali gani kwa sasa chini yake maana pana wakati kulikuwa na ugomvi mkubwa sana huko.............

    Dini inabidi TUPIGE STOP kwa miaka kama 15 hivi na baada ya hapo, watu watakuwa wameshashika adabu yao. Nina uchungu sana na hawa Wala vya bure wakiwa ndani ya Masuti mazito na magari ya bei mbaya. What? Wengine wana ndege kabisa, lohh, hiyo kali.
     
  9. k

    kagame Senior Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatupaswi kushangaa kwa babaye mwanaasha kwenda arumeru, maji yamezidi unga msibani labda anaenda kujaribu kusaidia kampeni au anaenda kuitumia hii fursa ya arumeru kama alivyoitumia Mkapa, jukwaa la Arumeru ndo walipopaona kama sehemu sahihi ya kwenda kujibu tuhuma zinazowakabili. Je wanaJF tushapata logic ya chama cha magamba kumzuia Lowasa asifanye kampeni Arumeru? Aliyoyatenda ndani ya mkutano wa NEC uliyopita kama angeyatenda Arumeru unadhani safari ya baba mwanaasha ingeratibiwa vipi tena?
     
  10. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hofu ya nn cdm? c mmeamua kushindana pambaneni2, kwa sera, matuzi , fedha ilimradi mbunge apatikane ndo siasa
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    asijaribu leta mironjo yake arusha town aishie huko huko.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magwanda yanapoanza kubana inabidi ubadilishe. Kwi kwi kwi teh teh teh.

    Zile za uso na mbavu za Tyson zimewatosha, njia nyeupee kwa Sumari.
     
  13. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Akifika mwulizeni ile Meli aliyoahidi kule Mbeya itafika lini?
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    taarifa zinaniambia kuwa jk alikuwa afanye ziara arumeru magharibi lakini ilisogezwa mbele mpaka uchaguzi wa arumeru mashariki upite.hivyo tumtarajie kati ya tarehe 2 mpaka 8 atatia timu arusha,labda anaweza kupita hivyo vijiji ulivyotaja.
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    siku ya kufa nyani..............
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hizo ndiyo mbinu zao wameshaanza kuwaita kina mama na kuwaambia waanzishe vikundi wawape pesa,walifanya kikao kimoja kijiji cha kitefu na wamepanga wiki hii watafanya kingine ambacho kitajumuisha kinamama wa maji ya chai,katiti na vijiji vya karibu.hayo yote yameshashtukiwa hata hao kinamama wanaoji why now!
    Safari hii hawagawi kofia wanagawa vitambaa vya kichwani.
    Shame on you ccm!
     
  17. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Sasa Rais wangu Kikwete ataanzia wapi? Ahadi zake za kwenye diary anazikumbuka?
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ha!! Sasa huyu ndio atakwenda kuharibu kabisa..maana kwenye orodha ya viongozi wa CCM wanaoongoza kwa kauli tata JK nae ni mmoja wapo...Ben kasha toa yake,Mwigulu na vichaa wenzake wanatoa kila siku,amebakia yeye tu.
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Nassary Kashinda
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    JK akitia mguu Arumeru wananchi wamuhoji, iweje serikali ya ccm ichukue ardhi ya wananchi na kuwapa wawekezaji kwa shs 6,000 kwa kila ekari? Wameru wameshindwa kulipa hizo shs 6,000? JK aeleze kinagaubaga, ccm inawaamini watanzania kuwa ndio wataendeleza hii nchi? Kama ndivyo kwa nini week hii ccm imeleta wafanyabiashara toka Afrika Kusini ili waje kuwekeza? Hakuna watanzania wanaojua biashara? Mzee Sabodo, Nesamburo, Ali Mufuruki, na wengine wengi hawajui biashara?

    Na hapa ndio wameru wanatakiwa wawe wajanja, maneno ya Mkapa kuwa atapeleka report kwa JK kuhusu Ardhi ni ulaghai maana JK huyo huyo na chama chako wako busy kuleta wawekezaji toka nje.
     
Loading...