Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni Tete Jimbo la Ubungo WASIMAMIZI WAGOMA NA MATOKEO

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Makanda, Nov 1, 2010.

  1. Makanda

    Makanda Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar-ubungo wabebwa kwenye magari ya takataka wasimamizi wa uchanguzi posho hazijatoka wasimamizi wa jimbo la ubungo walalamika kwenye ITV hawajalipwa posho mtafaruku mkubwa walibebwa kwenye Gari la Taka WaMENGOME MATOKEO MAMBO SI SHWARI.
     
  2. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwani ni nani anayehusika na malipo yao? Ama wanataka kusubiri serikali mpya ije kuwalipa malipo yao.... Slaa unayo kazi baada ya kuapishwa maana JMK amekomba kila eneo. chukua chako mapema na seeeeppaaa
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwnini mgogoro uibuke ktk jimbo ambalo limekombolewa? Mh! nasmell harufu mbaya hapo.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nina smell kaharufu kabaya hapo
     
  5. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nasikia walikubaliana malipo yao ni kesho. au kuna watu wamewapandikiza hila ili wagome tu.
     
  6. K

    Kasungura Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapewe kilicho chao, kazi wamemaliza kwanini wasilipwe kwa wakati
    muafaka?
     
Loading...