Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HALI NI MBAYA TUMAINI-SMMUCo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Officer2009, Nov 6, 2011.

  1. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Wadau, hali ya wanachuo Tumaini Smmuco ni mbaya sana kutokana na wengi wao kutopata mikopo yao hadi sasa. Plz, can somebody tell me what's wrong with Loarns Board?
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Na sio Smmuco tu,hata vyuo vingine bado.
     
  3. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mnasubiri nini simuende hata mkachome jengo la mkoa halafu wataunda tume na nyie mtapata hela
     
  4. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    WanaJF tumeshimu mipaka ya majukwaa, MODS please pelekeni hii jukwaa la Elimu.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Warudi kijijini wakalime.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kuweni wavumilivu.serikali haina pesa kwa sasa.
     
  7. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikititika sana kuona kauli kama hizi zikiwa zinatoka kwa kijana mzalendo kama wewe, nadhani jibu lake ni rahisi sana kwani kila matanzania anajua ya kwamba serikali yetu huwa inasikiliza wapiga kelele. Hivyo basi niniyi pamoja na serikali yenu jipangeni vizuri na kuanzisha maandamano ili muweze kusikilizwa.

    Na vilevile mna uongozi mbovu sana na nadhani huwa mnapochagua Raisi manaangalia sura au umri, Wenzenu wa SUA wamefungua na wamekaa sikum 4 ya tano jioni bum limeingia, hivyo ulizieni kwao ili mupewe uzofu wa haya mambo
     
Loading...