Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni mbaya sana Arusha hospitali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Jan 6, 2011.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ndugu hali ni mbaya sana mount meru hospitali kwani wamelazwa watu 42 ambao walipigwa risasi na polisi na huenda vifo vikaongezeka wakati wowote.Nawaambia ukifika hospitali utalia kwani wengine wamechanwa utumbo ,wengine miguu,wengine mikono nk. la kushangaza watu hawa hawakushitakiwa na polisi kwenye hati za mashitaka za leo. guys its terrible mno.
     
  2. malipula

    malipula JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 314
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tupe picha
     
  3. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ondoa utumbo huu hapa.

    Tukuamini wewe au Polisi?

    Usijaze upuuzi humu tafadhali.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Poleni kwa matatizo.

    Any way, mmechukua hatua gani kuhusiana na hii hali? To be terrible, kulia hakusaidii kuokoa maisha na kuberesha hali za afya za majeruhi.


    ukishaona?
     
  5. D

    DENYO JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nafikiri wewe kishongo ni shetani -yaani unataka tuamini wauaji?? Polisi haiwezi kusema nimeua 40, lazima itapunduza huo ndio ukweli. Sisi tupo arusha na tumetoka hapo hospital muda si mrefu majeruhi ni wengi na hali zao ni mbaya harafu wewe unasema utumbo au upuuzi kweli wewe ni shetani mkubwa. Hata kama wewe unaipenda ccm lakini sio upende na wenzako kuuwawaw. Alichosema mpaka kieleweke ndio ukweli-tupo arusha hata wewe njoo
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ndugu hali ni mbaya dr.slaa,mbowe na viongozi wote cdm wamelia hadharani wodini. huu sio ushabiki . polisi wamesema wameua 2 hospitali wamepokea miili 4 na kcmc wamekufa 4 waliopewa refferal leo asubuhi.
     
  7. W

    We know next JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa kwa kweli hii ni hatari na inatisha. Hembu tujuzeni yote yaliyojili huko, kwani ni kawaida kwa Polizi ya nchi hii kuchakachua habari.
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wape pole waliokuwa wanapita njia wakapata dhahama. Hawakuwa na hatia.

    Waliokuwa kwenye maandamano poleni pia lakini mmejitakia.

    Hili liwe ni fundisho na msirudie tena.
     
  9. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kishongo wewe kama sio JK basi umeajiriwa na JK na unalipwa hela za ufisadi ili umwage Jamvini kula kuwahurumia ndugu zako ulowaacha kijijini kwenu wanaoishi kwa uji wa chumvi!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ficha upumbavu wako kwa kuonyesha hekima!
     
  11. olele

    olele JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    A closed mouth catches no flies.
     
  13. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama polisi walikuwa wanawazuia waandishi wa habari kuingia kwenye kituo cha polisi, wataaminikaje taarifa wanazotoa? Polisi ndio walalamikiwa kuua raia kwahiyo hawawezi kutoa taarifa sahihi, na ukumbuke pia hiyo huwa pia ni strategy ya serikali katika matukio kama haya ili kuonyesha kuwa madhara sio makubwa!! Ameshakwambia ukitaka kujiridhisha fuatilia mount Meru Hospital Arusha!!!
     
  14. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kishongo unatakiwa kuwa na akili za mtu mzima sio uwe unapost vitu kwa ushabiki kwani ipo cku yatakukuta na wewe sio kwa hao wanachama polisi wenzenu ila ipo cku soma kitabu cha mwlimu mkuu wa watu ujue kinafuata nini?
     
  15. whistle blower

    whistle blower Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    [/I]inawezekana una mashimo kichwa ambayo yaliruhususu ubongo ukamwagika, sasa unafikiri police wanaweza kusema ukweli ilihali ni vibaraka wa ccm?
     
  16. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkakati wa Kusaidia WanaArusha .


    Tunapenda kuwafahamisha kwamba FOS Imeanzisha Mkakati wa Kuchangia WanaArusha waliopata Shida kwenye Maandamano ya Wafuasi wa CHADEMA na Viongozi wao .


    Kwa sasa namba zitakazotumika kwa michango ni
    ZAP – 0786 806028
    MPESA – 0766334049
    Email : friendsofslaa@gmail.com


    Ni vizuri ukaweka na jina lako kwenye mchango wako kama utapenda liwepo kwenye kumbukumbu .


    Tunashukuru sana kwa wale wote wanaoendelea kutoa msaada wa hali na mali kwa FOS katika kutekeleza majukumu yake .


    Mwanzo wa wiki Ijayo wawakilishi wa FOS toka Dar es salaam watakuwa Arusha kwa ajili ya Kuona Majeruhi Na kuendelea na jitihada za majadiliano .


    Tembelea www.naombakazi.com Kwa Nafasi za kazi Kila siku

    Tembelea Wanabidii | Google Groups kwa Majadiliano Moto Moto
     
  17. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu anatumia makalio kufikiri. Lazima atakuwa bwabwa.
     
  18. P

    Popompo JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    naona hata watu wazima mnasema uongo!kwa mount meru sina cha kusema ila kwa KCMC nasema mpaka saa kumi na mbili hapakuwa na majeruhi wala maiti toka arusha.plse ongea kitu unachokijua na una uhakika nacho
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kulia hakusaidii kurudisha uhai wa marehemu, wala kuponyesha majeruhi.

    Tusijibu maswali magumu kwa majibu rahisi. Mnawasaidiaje hao majeruhi wasipoteze maisha? Namaanisha sio lazima wawe kwenye hospitali ya serikali kama huduma haitoshi. Kuna Selian, Dr Babu, IACC. Mmefanya mpango wowote wa kucheki kama hopitali hizi zinaweza kutoa huduma zinazohitajika haraka iwezekanavyo?
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hizo Damu hazitapotea bureeee, hao ni mashujaa wetuu lzm wawepo kwenye kumbukumbu za chama chetu
     
Loading...