Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni mbaya Muhimbili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Anold, Jan 27, 2012.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijasimuliwa nimetoka sasa hivi muhimbili, hali ni ya kuhuzunisha sana wagojwa ambao wanahitaji msaada wa daktari hawana la kufanya hakuna Daktari yeyote zaidi ya manesi ambao wapo wodini tu nafikiri kulinda usalama wa mashuka. Viongozi wanaohusika wakae na hawa madaktari ili kuokoa maisha ya watu wasio na hatia, hakuna sababu kabisa ya kuvutana, suluhu ni kufikia muafaka. inasikitisha sana. Uuungwana ni kusikiliza na kufanya maelewano kuokoa maisha ya watanzania wasio na hatia. hii ni laana kwa taifa damu hii itakuwa juu ya wahusika!!!
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,775
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Yuko wapi Profesor Sarungi? huwa huyu mzee ana moyo wakujitolea mno!
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    serikali yenu haitaki kukaa chini na kutusikiliza
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Acha wafe wakome waliambiwa serikali hii ya mapungwani wakabisha..ma dokta hasa wewe dokta chichi gomeni milele..tena ikibidi mpasue hata na thermometer na darubini kabisa
     
  5. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli ni busara ya hali ya juu sana inahitajika katika kufikia maamuzi na muafaka wa suala hili,vinginevyo hali itakuwa mbaya sana.
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,897
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    duh!!!!
     
  7. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,897
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    watu wanakufa,yeye analipua milioni 300 kwa safari ya siku 4 ambayo haina faida!!kweli madaktari kuna kichwa walikiwekea nazi..
     
  8. C

    Chiluba Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, wa kukoma hapo nani sasa...wanaokufa ni raia wasio na hatia, wenye makosa au labda wanaotakiwa kukoma ni serikali ambao wao hawatakufa kwasababu Agha khan, regency nk zinafanya kazi na ndiko wanapotibiwa wao.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nadhani anasema hivyo kwa sababu wao ndio walimchagua huyu muuza sura kuingia ni magogo.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ingeliwakuwa Apollo Hospital ungeona Mafisadi wakikaa meza moja na Madaktari, Lakini ni wa Muhimbili ambako wao hawakujali na wala hawana mpango kwa kuwa ni hospital za walalahoi. Subirini mpaka siku za uchaguzi ndio mtaonekana thamani zenu walalahoi
     
  11. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alafu wewe muanzisha mada ni MWALIMU maana wao ndo wanafanywa misukule,kwani madaktari ni mungu kuzuia vifo!? Hacha kuchanganya watu,waliambiwa wasichague huu mzimu wakauchagu. sasa waache wanaojua kupigania haki waipiganie.nyie walimu endelea kunyamaza msituletee mambo ya ajabu!! Shwaini!!
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    HIZO MIL300 ZA SAFARI Ya kikwete zingeongezewa kwenye bajeti ya MADAKTARI WAKATI WANASUBIri maKUBaliNO RAsmi,jambo moja ambalo tunatakiwa kujua ni kwamba serikali ya ccm wana dharau sana,tatizo letu watanzania hatujui haki zetu za kuwawajibisha hawa wapumbavu!
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,428
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Am not ashamed to be Tanzanian, but to have this Governance in my Lovely Country.
    Mungu atatulipia one day, tena hapa hapa duniani
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Utasikia Radio one baadaye ikitangaza kwamba hakuna Daktari aliyegoma, nachukia sana vyombo vya habari kutumika katika propaganda
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,390
    Trophy Points: 280
    hapa media nazo zinaleta propaganda na kuwa emotionally moved wakati hapa kuna hoja za msingi, kweli siasa zinatumaliza maana kila mtu ni siasa tu lakini sote tukumbuke jamani: madaktari sehemu kubwa ya professional yao ni kazi na sio siasa kama tunavyotaka kuaminishwa!
     
  16. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kwani kumchagua ****** sio hatia??
     
  17. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona kamati za binge hazikosi hela maana wanaenda mpaka nje ya nchi?
     
  18. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maisha bora kwa kila mtanzania!
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hatuwezi kufanikiwa kwa porojo, tukitanguliza utu mbele wakati viongozi wetu hawana huo utu. Labda tutafute njia nzuri ya kutatua hilo tatizo.

    1) Pengine hapa kuna haja ya kuanza kuangalia namna ambavyo serikali inashughulikia masuala yanayogusa moja kwa moja maisha ya watu wake. Hapa ikiwezekana watu wapewe demo kwa kuwarudisha madaktari kazini, lakini game iendelee mtaani kwa maandamano yasiyo na kikomo.
    2) Kuna haja ya kuwa na wasemaji wa jamii zetu wasio wanasiasa wala wa mlengo fulani ili kukomesha hii tabia ya viongozi wetu kujiona miungu watu, kiongozi akifanya madudu lazima awajibike. Na hili lazima liwekwe kwenye katiba mpya.

    3) Jeshi la wananchi kazi yake ni kulinda usalama wa raia na mali zao, wachukue nafasi wakati mazungumzo yakisubiriwa, sijui ni lini. Lakini nalo liko hoi! wataalaamu wa jeshi wamebaki kula vitimoto migombani.
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yeye kaenda kuponda raha majuu watu wanateseka
     
Loading...