Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni Mbaya kwa Wakenya

Discussion in 'International Forum' started by Dena Amsi, Mar 24, 2011.

  1. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Katika taarifa za habari jana wametangaza kuwa Kenya iko katika hali mbaya ya uhaba wa condom na ARV dawa za kupunguza makali ya UKIMWI. Na hii inatokana na wafadhali PEPFAR waliokuwa wakitoa msaada huo kusitisha msaada.

    Papo hapo kuna kijiji (jina limenitoka) nchini Kenya watu hutumia condom zaidi ya mara moja, akimaliza tendo la ndoa huiosha na kuianika tayari kwa matumizi tena na la akikosa kabisa hutumia karatasi ya nailoni. Tunakoelekea ni kubaya!!!

    Hii hali imeniogopesha sana!!!!
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Heh! hatari yaani danger
    yaani wamefikia hatua ya ku-reuse condoms!!!!???
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii hatari dena kwanini wafadhili wamesimamisha msaada?na kwanini nchi isinunue kwaajili ya wananchi wake au hawana bajeti??
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani ni balaa mpaka nimeogopa na tena walimuonyesha na mkewe anasema eehh tunatumia kukinga mimba na maradhi mengine ni hali ya hatari kweli
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Niliona Waziri wa Afya akizungumzia hilo kwamba wataweka kwenye bajeti
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nendeni kanda ya ziwa specifically mkoa wa mwanza kwanza
    muone jinsi watz wanapotumia vifuko ivi kama kondom na zinaoshwa na mwingine anatumia,
    wakiona gari la ukimwi cha kwanza wanaomba kondom za bure mana ata uwezo wa kununua hakuna
    mie nilibaki ninalia tu mana huduma tu za afya hakuna kbisa na waganga wa kienyeji tu
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakenya wasijali sana, Babu wa Loliondo atawasaidia na dozi...:juggle:
     
Loading...