Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ni mbaya kwa Marekani huko Afghanistan.

Discussion in 'International Forum' started by uporoto01, Mar 15, 2012.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hali imekuwa mbaya kwa Marekani baada ya Marines kuambiwa kuacha silaha zao nje walipokutana na waziri wa ulinzi wa Marekani Leon Panneta juzi kwa kuhofia wanaweza kumdhuru.Jambo hili halijawahi kutokea na Marines ni kikosi kinachoaminika sana na kinachopata mafunzo ya hali ya juu kuliko vikosi vingine vyote na hutakiwa kuwa na silaha karibu wakati wote.
    Kitendo hichi cha kutokuaminiwa kimewavunja Marines moyo na huenda kikaathiri utendaji wao katika vita.


    source: msnbc.com
     
  2. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu jamaa aliyeuwa wanakijiji ameleta mtafaruku. Tabia yake ni kinyume kabisa na Marines, kwa hiyo watu wanajiuliza why? inabidi wapate majibu kwanza kabla ya kuanza kuaminiana tena.
     
Loading...