Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali ngumu CCM nyanda za juu kusini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by HIMO ONE, Sep 6, 2010.

  1. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JINAMIZI la uchakachuaji wa matokeo ya kura za maoni pamoja na migogoro ya ardhi katika maeneo mbalimbali nchini jana liliipa CCM mtihani mgumu baada ya wananchi katika maeneo tofauti kumzomea mgombea na katika eneo jingine kumpa wakati mgumu mgombea urais wa CCM, Jakaya Kikwete
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ok kazi inaendelea kuwa ngumu kwa JK naamini hajasoma majira
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Zile kadi za chadema feki ambazo ccm walichakachua zimefikia wapi?..........watachakachua sana mwaka huu tunakula nao sahani moja japo wanaendelea kuwarubuni ndugu zetu huko vijijivi kwa kuwanunulia pilau.....kwa kuwa mimi ni mfanyakazi na kikwete hataki kura yangu na maisha magumu ya ndugu zangu yamesababishwa na kikwete.nimewaambia wale tu hizo pilau na pombe za kienyeji lakini kura zao kwa chadema.........
    Tupo pamoja
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,956
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Ngoja tumsubiri Tendwa saa sita!
     
  5. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu matatizo ya nchi hii ni zaidi ya CCM...hata tukibadili chama bado watu walioshika nafasi za utendaji na za maamuzi ni wale wale na mifumo ndio inafanya life kuwa tafu zaid...yawezekana CCM wamechangia kwa kiasi fulani lakini tukijitazama sisi Mmoja mmoja utakuta matatizo tunayo ndani yetu mfano Rushwa haihitaji mtu awe CCM, au kupandisha bidhaa kiholela haitokani na chama bali mtu binafsi na tamaa zake...tumefanya haya mambo kuwa utamaduni wetu...tukibadili mienendo yetu basi mifumo itabadilika na hivyo viongozi nao watabadilika na kurudi kwenye mstari...tukitazama matatizo yetu yote kuwa chanzo zhake ni CCM basi hatutayatatua kamwe coz CCM ikirudi madarakani tutakata tamaa kwa kuhisi matatizo yetu hayatapewa suluhisho wakati tuna uwezo wa kutatua baadhi ya mambo sisi wenyewe.
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM itarajie mweleka wa kufa mtu pale jimbo la Mbeya Mjini.
    Imevihadaa vyama vya upinzani uchwara vuikiongozwa na CUF eti wawe against CHADEMA.
    SUGU anakubalika na hakika kura zetu zote vijana wa MBEYA ni kwake.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nikimuwaza tendwa na mazingaombwe atakayo kuna nayo najisikia kizunguzungu
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuone saa sita ndio hii sijui keshaanza kikao chake au ,wadau tujuzeni,maana nasikia alikuwa ikulu recently
     
  9. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jipeni moyo na taarifa za uongo!
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...Hata kama mimi si shabiki wa JK na CCM yake, hi habari imekaa kimipasho kweli kweli....!
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    zungu la unga wewe ndio ujipe moyo sisi kila kitu ki wazi na twaona bila shaka,kwa taarifa yako wewe na ccm hata mjipe mioyo na midomo mwaka huu ímekula kwenu mazima
     
  12. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo sio jinamizi wala mtihani mgumu ni haki ya mwananchi kumweleza Rais wao matatizo yao. Huo ndio utawala bora.
     
  13. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .

    Nina mashaka sana kama nchi yetu itakuja kuongozwa na chama cha upinzani badala ya CCM. mashaka haya yanatokana na mbinu zinazotumiwa na upinzani kwamba wakiwashambulia CCM na viongozi wake badala ya kutoa sera mbadala ndio njia bora kabisa kabisa ya kupata ushindi. Kwanza nilidhani wao watakuja na sera ya namna ya kutatua matatizo ya wananchi na utekelezaji wa sera hizo. Ni maoni yangu tu.
     
  14. n

    nronga Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewaambia rafiki zangu mara nyingi strength ya CCM inatokana na ignorance ya watanzania
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  16. k

    kisoti Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unachosema ni ukweli usiopingika. Kunyosheana vidole sio suluhisho la matatizo yetu. Ufisadi na mambo mengine yanayofanana na hayo yapo katika "individual level", mfano baba anayeweza ku "spend" pesa kila siku kwa bia huku akiicha familia yake ikilalia maharage, na wakati mwingine akilala na machangudoa na vimada huku akimnyima mke wake haki yake ya ndoa na hata kumletea maradhi ya ngono (magonjwa ya zinaa), huyo sio FISADI na mwuuaji? TUBADILIKE.Tanzania itajengwa na wenye moyo wa UZALENDO na sio LAWAMA.
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mkuu ondoa wasiwasi kwa sababu, hiyo mbinu inatumiwa na CCM pia. Tena sikiliza sera harafu soma news uone mkuu. Hakuna kitu kinachouzi kama magazeti yetu. Badala ya kueleza sera za vyama vyote yanaweka zile habari za tuhuma, why? sababu watanzania wameandaliwa siku nyingi kuwa wasomaji wa magazeti ya udaku na siyo watu wakujisomea na kutafakari kwa hiyo wenye magazeti hawawezi kuuza wakijaza zile habari za maana. Jukumu linabaki kwa wagombea kuwafikia watu ujumbe/sera.

    Leo ukiiangalia watu wanaoweza kusoma vitabu/hata majarida page mbili ni wakuhesabu. Angalia hata kwenye dala dala huwezi kusoma kitu, hata ukiwa unasafiri muda mrefu its really crazy.

    Acha twende hivyo hivyo, ila ipo siku kuna kichaa mmoja akiingia hapo magogoni atawatoa uvivu watanzania. Mmojawapo ni mimi hapa. Wengi wa Watanzania wavivu aise.
     
  18. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hivi unaelewa mikoa gani iko nyanda za juu?
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Yeah CCM wana Pesa they watashinda... lakini ni mpaka lini watatembeza Pesa Kushinda? Angalia Kenya na Viongozi wa KANU one mistake the END of Kanu... angalia Maamuzi ya CCM ni Central Comittee... well mwaka huu ndio wananchi wameona ubovu wake how about 2015 hakuna mtu wa kumrithi Kikwete... nina maana hakuna anaeleweka kama miaka iliyopita... tatizo ni wakati wa kumuweka rais mkristo au ni wakati wa Zanzibar kuwa na Rais wa Muungano? na ni yupi atakaye kubalika kote? hayo ni matatizo well kura za haki zitakomoa CCM executives...

    Wait and See... hao watangazaji kina Tido Mhando watakimbilia Rwanda?
     
  20. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,404
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ni lazima maovu ya CCM yaanikwe ili watu wajue kuwa hakifai, ili wapate sababu ya kukiacha chama hiki kinachokumbatia mafisadi. Wananchi wana haki ya kujua uchafu wa CCM ili wafanye uchaguzi uliokwenda shule!
     
Loading...