Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali Mh Highness S Chiwia,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ziltan, Jun 17, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF,
    naomba kujuzwa hali ya mbunge Wetu Highness maana kuna tetesi za mtaan nimezipata ambazo si nzuri kuwa huko aliko India hali si nzuri baada ya kuchelewa kupata tiba hasa sehemu za kichwa,
     
  2. S

    Sessy Senior Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu amsaidie apone haraka
     
  3. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Juzi kati nilimwona kwenye vikao vya kamati za bunge, akijiandaa na bunge la bajeti, hzo taarifa nyie mmezitoa wapi.......?
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    last week nlimsikia akiuliza swali bungeni..!
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    swali liliulizwa na Machemli si yeye
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,378
    Trophy Points: 280
    Tupeni habari ya kuaminika.
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli mwenye habari za kuaminika, kina Wah. Zitto na Mnyika feed us the righ thing!
     
Loading...