Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali mbaya ya uchumi wa tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by regam, Dec 11, 2011.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika hoyuba yake kwenye maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru (wa Tanganyika au Tanzania) Raisi Dr Dr Kikwete ameendelea kulalamika ya kuwa hali mbaya ya uchumi wa Tanzania inatokana na misingi mibovu tuliyoachiwa na wakoloni.
    Jamani hivi hii imekaaje? (Tujadili)
     
  2. L

    LIZAPIA Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk huna timamu anasema misingi mibaya ulioachiwa na wakoloni kwani uhuru tumepata lini...??...now 50 yr imepita bado tu nchi ujaijenga...kisa wakoloni...pumbavuuuuuuu since nyerere>mwinyi>mkapa..now ni wewe...bado tu unalaummu wakoloni...wewe ndio umeharibu nchi na undugunaizacheni....
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    rip Tanganyika and tanzania...
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kilaza huyu sijui alifikaje fikaje madarakani huyu ....
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kumbuka ni mtaalamu wa political economy!
    50 years you are still blaming the past!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hivi tutaacha lini kusingizia watu wengine juu ya matatizo yetu. Matatizo yetu yanasababishwa kwa kiasi kikubwa na uamuzi wetu wa kujaribu kuupiga vita umaskini kwa kutegemea misaada ya wahisani, iliyojaa masharti mengi yasiyo na tija! Kwanini tulizika philosophy ya Kujenga uchumi kwa kujitegemea?
    Jamani vichwa tunavyo imefika wakati tuvitumie kutafuta njia ya kujikwamua na matatizo yetu. Wathungu hawatatusaidia kwa lolote. Na ni upumbavu kuendelea kufikiri kwamba suluhu ya matatizo yetu italetwa na wathungu
     
Loading...