Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali mbaya ya hewa Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Speaker, Apr 24, 2012.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hali ya Bahari ya hindi,Nungwi Huko Zanzibar ni tete kuna
    mawimbi makali yanayo semekana ni Tornado's....
    Tunaendelea fuatilia taarifa kamili inakuja

    [​IMG]
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi ndivyo inaonekana dakika 15 zilizo pita.
    Kumbuka ndiko kuliko tokea ajali iliyo ua idadi
    kubwa ya watu ambayo haija thibitishwa hadi leo.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siwapendi wazenji kuliko hata muuaji wa albino! Let them die
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa hakuna madhara yoyote
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Wazuie safari za baharini.
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    mkuu nawaheshimu sana Premium members kama wewe, habari muhimu sana lakini wrong destination, nahisi kama hili ni jukwaa la siasa vile? au mie nimeji-mix?
     
  7. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    R.I.P kama vipi
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unadhani inafaa jukwaa gani mkuu?
     
  9. m

    mahoza JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Dis is 2 general mi fellow country men. Better dem dan de JK Government.

    Ts just an idea.
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mkuu hizi habari za wapemba ulitakiwa uzipeleke huko mzalendo.net.
    POLENI SANA WAZANZIBAR KWA HALI MBAYA YA HEWA.
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Aipeleke wapi vile........kwenye complaints na congrats ili alaumu mawimbi au
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    iachwe kwa muda jukwaa la siasa kutokana na dharura yake ndipo kuna watumiaji wengi wa JF
     
  13. K

    KUYUGU New Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kutupa habari ili tujue kama kuna madhara yoyote.
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha usharobaro dogo,nenda shule kasome.
     
  15. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Tena mimi ningemshauri aposti kila forum kuanzia international mpaka mahusiano, maana anatangaza hali ya hatari.
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Du inaonekana hali si shwari. pitisha mbali hii kitu maana Tz na Zenj kwenyewe hawawezi lolote kuhusu maafa, kaputi
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    nadhani walioanzisha jukwaa la habari mchanganyiko walikuwa wanalenga issue za aina hii pia
     
  18. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    sikulaumu, kwenye msafara wa Mamba hata kenge huwa hawakosekani pia
     
  19. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona watu wengine mmekuwa na roho za ajabu kiasi hiki, kweli mtu na akili zako timamu unakaa unamuombea mwenzio afe, dah si kitu kizuri ata kama watu hampendani.
     
  20. S

    Starn JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata me nashangaa kwanini bado yupo mpaka sasa hivo he should be out 4life. kila aliyeandika mambo ya ubaguzi afungiwe
     
Loading...