Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HALI MBAYA, CHADEMA yazidi kupukutika moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakakuona40, Mar 7, 2012.

  1. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA Cha Mapinduzi (CCM) mkoani Kilimanjaro kimevunja ngome ya Chadema katika Kata ya Mji Mpya katika Manispaa ya Moshi, baada ya kuvuna wanachama 75 akiwemo Katibu Mwenezi wa kata hiyo, Ludy Mlaki.

    Akipokea wanachama hao, Katibu wa CCM mkoani humo, Stephen Kazidi alisema wanachama hao wapya pamoja na ugeni wao ndani ya chama lakini pia wana haki za kuomba nafasi yoyote ya uongozi ndani ya uchaguzi wa chama.

    Akizungumza katika mkutano wa hadhara katika kata hiyo baada ya kufungua mashina matatu ya wakereketwa wa CCM na kushusha bendera za Chadema katika kata hiyo, Kazidi aliwataka wanachama hao wapya wasitishwe na viongozi wa chama walichotoka.


    “Nimepata taarifa kuwa waliojiunga na CCM wameanza kupokea vitisho kutoka katika vyama walivyotoka, ninyi kuweni na amani, mkipata vitisho vyovyote toeni taarifa katika vyombo vya dola…siasa siyo vita, lakini mtu halazimishwi kuwa mwanachama,” alisema.

    Alisema chama kitawezesha matawi hayo kuwa na miradi ya kiuchumi katika kipindi kifupi kijacho kwani wanatambua kwamba vijana wanahitaji ajira na uanzishwaji wa miradi ndiyo ukombozi wao.

    Katibu huyo aliwataka wana CCM kuchukua fomu za kugombea nafasi mbalimbali za uongozi katika uchaguzi mkuu ndani ya chama ili kuweka safu imara itakayokisaidia chama kushinda katika uchaguzi wa mwaka 2015.

    Akizungumza baada ya kupokea kadi ya CCM, Mlaki alisema amejitoa Chadema kutokana na ubabaishaji unaofanyika ikiwemo ahadi hewa na unyanyasaji dhidi ya wananchi.

    Alidai kwa kipindi chote akiwa Chadema, amekuwa akihamasishwa kufanya maandamano na kugomea shughuli mbalimbali za maendeleo bila kujali kuwa wanaoathirika ni wao wenyewe.

    Source: HabariLeo | CCM ‘yainyanyasa’ Chadema Moshi
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Habari Leo, a ghost daily tabloid
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh Mungu inusuru CDM isije ikawa historoa inakoelekea siko sasa !

     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Habari Leo....What a foolish!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huu ni uthibitisho wa kupwaya
     
  6. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Akina mama wanajazana zana ccm naona huko kuna zaidi ya siasa.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nsamburo yupo kweli?
     
  8. Sihali

    Sihali Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado siku za chadema zinahesabika mbowe kama hajajirekebisha tabia yake ya ubabe na dharau pamoja na unynyasaji kwa kutumia domo lake kwenye chama cha mkwe wake alicholishwa kiapo kwa kutoachia wengine kukiongoza wenye akili hawatakaa chadema. Huo ni mwanzo tuu msambaratiko uko njianiii
     
  9. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilistuka sana kumbe saurce habari leo! Habari leo, uhuru, mzalendo na tbc zote kazi yao moja tu, kufanyakazi ya kulinda magamba na ufisadi wake. Nani atoke cdm aende magamba? Hao ni watu wao wamekujanao kukamilisha zoezi na wanrudi nao.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Bahati nzuri hakuna asiyewajuwa wachaga kwenye dili za pesa, hayo ni maziombwe tu yanayofanyika.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uko kazini kuandika ulichotumwa.
     
  12. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao watakuwa wagushi hizo kadi
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona unaharibu jina la mtu: Anaitwa Ndesamburo ama Ndesapesa
     
  14. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Don't punic najua hao walikusanywa na kugawiwa kadi za magamba wamenunuliwa na kupewa pesa ili kufanya promo katika media ,na hii ndo imekuwa kawaida ya wanamagamba,kwa porojo magamba hamjambo,wananchi walishakichoka chama cha mafisadi,hata kwa mtutu wa AK 47 hawatakubali kuramba matapishi yao,kwa taarifa yako mimi nilikuwa miongoni mwao pesa tumepata 50,000 kila mtu na zote nimeshazinunulia bati na risti ninazo na hata kikao na makada wa CCEM nilikirekodi jinsi walivyosuka mkakati kufanikisha hilo.Kama huamini nitafute ntakupa full episodes coverage,ebo hiv unafikiri tumelala?????????????????????????,huo upuuzi waambie wakafanyie Morogoro,Pwani,Mtwara,Tabora,Dodoma na Tanga vinginevyo wakija hapa nchi ya uchagani tutaendelea kuwapoteza mangi.
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu ndio maana wakaripoti kwenye gazeti lao la chama
     
  16. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Don't punic najua hao walikusanywa na kugawiwa kadi za magamba wamenunuliwa na kupewa pesa ili kufanya promo katika media ,na hii ndo imekuwa kawaida ya wanamagamba,kwa porojo magamba hamjambo,wananchi walishakichoka chama cha mafisadi,hata kwa mtutu wa AK 47 hawatakubali kuramba matapishi yao,kwa taarifa yako mimi nilikuwa miongoni mwao pesa tumepata 50,000 kila mtu na zote nimeshazinunulia bati na risti ninazo na hata kikao na makada wa CCEM nilikirekodi jinsi walivyosuka mkakati kufanikisha hilo.Kama huamini nitafute ntakupa full episodes coverage,ebo hiv unafikiri tumelala?????????????????????????,huo upuuzi waambie wakafanyie Morogoro,Pwani,Mtwara,Tabora,Dodoma na Tanga vinginevyo wakija hapa nchi ya uchagani tutaendelea kuwapoteza mangi.
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    hapo kwenye nyeusi mkuu hebu fanya maarifa tuipate ili Magamba yazidi
     
  18. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi cnto hama cdm hata nkibaki pekeyangu! , kwani ukwel m1 unaweza pambana na yacyokweli 200.
     
  19. mzee wa miba

    mzee wa miba JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waliokutuma waambie bado tuko makini,kila step tunayopiga mbele tunajua mahali tunapokanyaga,tuko fit zaidi isivyotarajiwa na wengi,waambie hatutasinzia na siyo kulala tu,kwakifupi tumejiaandaa kuchukua nchi by 2015,believe it or not,kama hutaki tafakari kwanini Mwal.Nyerere alimkataa Jeikei Na Tatizo uwazirimkuu,jibu siyo kwamba walikuwa bado boys,but Uwezo wa kuongoza nchi yetu na uadilifu wao ndivyo vilimpelekea mwalimu awakatae na kusemaa hawakuwanaga kauwezo ka kutuongozaga,ingawa wengi wanafikiri kuwa sababu ilikuwa ni ujana kitu ambacho siyo.
     
  20. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wandugu wala hiyo story kwenye habari leo haitutishi. moshi wanajua itikadi yetu. sisiem mtaishia kunawa tu.
     
Loading...