Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali kama hii unaweza kumkubalia mkeo awe muigizaji?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaitaba, Apr 1, 2010.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    arghhhhh..kwani nini cha ajabu hapo??....acha wivu kwa mkeo kaka...kazi hiyo inaleta kipato cha familia....

    NI MAONI TU WADAU ILA YAMEJAA MTAZAMO WA KUWAWEZESHA WANAWAKE WASIENDELEE KUWA JINSIA TEGEMEZI
     
  3. edwinito

    edwinito Senior Member

    #3
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thubutuuuuuuuu! Mimi hata kama mkisema nina wivu sikatai, ila SIWEZI KUMRUHUSU!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna tatizo inabidi mjenge mazingira ya kuamiana ....hehehe inaonekana mwenzetu unaweza kupasua TV
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    vipato vingine ni vya laana wandugu. hapa kiukweli hakuna kuaminiana kama mnavyotaka tuamini. ndoa ya tyson na monalisa iko wapi? ndoa ya hale beri iko wapi? mahusiano ya mastaa wengi kila siku tunasikia yako kikaangoni. ukweli wa nafsi wanawake wengi waigizaji huangukia mapenzini na wale wanaoigiza nao. kama utavumilia hilo hapo sawa, ila si kuamini kuwa mkeo hafanyi kufuru nje ya mahusiano yenu. asilimia 90 ya mabinti wenye majina bongo wana kashfa nyingi za ngono. ukimruhusu mke/mume kufanya scene kama hizo is at your own risk!
     
  6. edwinito

    edwinito Senior Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HUJAPENDAA!! Tunaaminiana lakini najua UDHAIFU wa wanawake!!
     
  7. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mhuu,Yaani hapo sijuhi!tatizo hawa waigizaji wetu wa bongo,pia sio wavumilivu.akiona kitu kimenoga hata km cha mtu,atakukuruka nacho.kwani hamjasikia mtu mmoja alitoa nyumba yake warekodie movie,akakuta zilizotumika zimesahaurika hapo...achana kabisa na mwanamme wa kibongo.Kumwachia mke wako tena katika mazingira hatarishi ni sawa na kumwachia panya paka amchunge.
     
  8. h

    housta Senior Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kuna sanaa nyingine hmmmmm!Nadhani inakuwa vigumu sana kwa mtu yeyote ambaye siye msanii kumwacha mkewe/mmewe awe muigizaji.Binadamu ameumbwa na some elements za wivu(huu ni ukweli usiopingika), labda iwe hampendani.

    Ni vyema basi watu ndani ya sanaa moja(kwa sababu wanaelewa nini maana ya sanaa yao) wakaoana - hapa itakuwa rahisi kutokupata any doubts kuwa mmeo/mkeo "si hali".Ni mtazamo tu, am open to critics!

    Nawasilisha!
     
  9. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ray aliigiza na binti mmoja nimemsahau, mwishowe alimgeuza hawala, Kanumba aliigiza na miss TZ pia yakawa yale yale nk, hii inaonesha kama hatomuoa kwa vile ni mke wa mtu, ni lazima atamlamba tu, na utegemee kulea watoto wasio wako.
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kuna movie iliyochezwa na Ray akiwa amevunjika miguu yote kwa ajali, halafu mkewe akawa anamleta mwanaume ndani akiwepo, wanafunga chumba na kufanya mambo...! Je, nina uhakika gani kuwa sio kweli? Kacheki hiyo movie halafu utoe commend. Kwanza nikimuoa msanii, nampiga stop mara moja. Kwaya tu sikubali, sembuse uigizaji, Thubutu...! Kama ni wivu sawa....
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Uigizaji kama huu mara nyingi husababisha kuanza kwa mausiano ya mapenzi baina ya hao waigizaji.
    Sio tu Tanzania hata huko 'duniani' wasanii wengi wameanzisha uhusiano wa kimapenzi baada ya kuigiza kama wapenzi.
    Mfano, Brad Pit na Angelina Jolie walianzia kwenye filamu ya Mr & Mrs Smith.
    Sio wacheza filamu tu bali hata wasanii wa muziki wa kike na wa kiume wanapofanya video moja ya kimapenzi.
     
  12. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni vyema tuwe wakweli, we dada chukulia kuwa aliyelaliwa (kwenye picha hii) ni mmeo, utaridhika tu???? Si utasema ``kama mambo yenyewe ni haya acha tu tufe masikini!!!``
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa hali hiyo hapana bwana
     
  14. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mkao huo kwenye picha hata kama kama unamumini mkeo asilimia zote hapo ilipofikia .................mmmmh hakuna kuigiza kabisa mie nasema bora akae home maana hiyo picha hapo lazima kupimana imani kuwepo wakimaliza movies wanaenda kudunguana tuuuu
     
  15. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kwa wabongo wanadhani kuigiza namna hiyo ndiyo kuongeza uzuri wa filam, wasichojua ni kwamba unaweza kutengeneza picha nzuuri tu bila kutiatia aibu za namna hiyo....ujinga tu
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hapo mamsapu atanisamehe! Uigizaji gani kama huo? Thubutu!
     
  17. coxmase

    coxmase Member

    #17
    Apr 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ngumu kuvumilia maana anaona mpaka mavazi ya ndani na mapaja.
     
  18. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Assume Kanumba angekuwa mumeo..........usingejisikia wivu kwa mumeo?

    Wakati mwingine tunakuwa emotionless kwenye matatizo ya wenzetu na kujifanya washauri wema huku tunaignore baadhi ya vitu basic, likikutokea wewe tatizo hilo hilo unadondoka kwenye depression ya kufa mtu!!
     
  19. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pape naamini amejibu yote, First Lady na wenzako mnaweza kubadili mtazamo wenu. au ni ngangali.
     
  20. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hao wanaeneza uchafu tu,wanaigiza nini kwanza hawa? kila siku wako tu palepale na hawana lolote wanacontribute kwenye society kutokana na maigizo yao, zaidi sana ni kuiga mambo ya ulaya na kuchafua jamii tu.
     
Loading...