Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali itakuwaje mtaani wakifukuzwa maaskari wenye vyeti visivyokuwa vyao?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by The Listener, May 18, 2012.

  1. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kutokana na kanuni za Utumishi wa Umma kutumia mbinu yoyote ya ulaghai ni kosa. Zoezi la Kutengeneza vitambulisho vya utaifa limezaa scandal japo ni kwa sehemu ndogo tu ya watumishi wa Serikali. Kada ya uaskari ni nyeti sana katika nchi yetu. Kama askari polisi 700 na wanajeshi 248 wamekutwa na matumizi ya majina ya watu wengine ambao hatuna uhakika hata baadhi yao kuwa bado wako hai au la. Nisaidieni kujua wana jamii kama watumishi hawa kwa mujibu wa taratibu wanaweza kupewa adhabu inayoweza kufikia kufukuzwa kazi? Mimi nauliza hivi nikiwa na hofu kubwa kwamba kundi hili (ambalo ni la hapa DSM tu) likifukuzwa kazi huko mtaani kutakuwaje.
     
  2. M

    Marukangasi Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo tufanye tu Kama kristo alivyosema sisi wote tume tenda dhambi na tumepungukiwa na utukufu wa mungu(we are all sinners and we have fall short of glory of Gods)maana bila kufanya hivyo itkuwa ni kazi kweli kweli lakini haina maanishi tuendelee kuvivumilia vitendo hivyo
    :glasses-nerdy::boxing:
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hakuna kufumba macho hapa, hao watu takribani 1,000 wameziba riziki za wenye vigezo ambao walistahili nafasi ambazo wao wameghushi kuzipata. Nategemea NIDA wataendelea kuwaumbua wengine wengi tu. WAFUKUZWE! Sheria msumeno.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...sina uhakika juu ya kufukuzwa kwao.
    Japo sheria inasema hivyo, mtaani wataongeza majambazi wenye taaluma.
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nchi hii hafukuzwi mtu kazi hapo
     
  6. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana hawana uelewa,utu na uchungu wa hii nchi,wakati wa kudai haki wao kukupiga risasi ni sawa na kukuchana kiwembe,kweli kilio cha watz kimesikika,waende tu
     
  7. b

    boggie Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hii cha mtoto bado uozo haujawekwa wazi! watakapoingia wizara ya elimu walimu wa shule ya msingi na sekondari watanaswa kibao, manesi huko usipime ni kundi kubwa sana, wataalam wa kilimo ngazi ya certificate na diploma acha kabisa. masecretary pia wapo kibao tena hadi ofisi nyeti kama mawizara na idara za serikali. Hapa ni sawa na kumwomba daktari ashone jipu. Hiki ni kizaza! BIG UP NIDA!
     
Loading...